• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Done - Close

Status
Not open for further replies.

Veracasu

Junior
Reactions
71
MR
0.022
Như tiêu đề , phí PM mình chịu , phì bank + trung gian bạn chịu
Giao dịch vcb - dab
Yh : online_changviai_chivi
Thanks

:)) Info mỗi lần mày fake 1 kiểu, mày nói thế ai check đc. Nhưng cái mặt màythì ko tránh đi đâu đc

Anh em cẩn thận. Thủ đoạn của nó là fake nick trung gian để PM nên anh em giao dịch cứ cẩn thận nhé.

:)) Info mỗi lần mày fake 1 kiểu, mày nói thế ai check đc. Nhưng cái mặt màythì ko tránh đi đâu đc

Anh em cẩn thận. Thủ đoạn của nó là fake nick trung gian để PM nên anh em giao dịch cứ cẩn thận nhé.
Cậu nói ngu vl , có thằng nào scam lại lấy chính avatar của mình đi lừa ? Mình scam gì của cậu ? Mời cậu qua box Scam , Topic của mình ko cần loại người như cậu
MoD vào xử lý giúp mình với @duongnd1980 @danhmay24h
Thanks mod

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath