• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy [Done] Closed ... đủ roài cần lại lên :D

Status
Not open for further replies.

DoctorXuan

Hero
Verified
Solutions
1
Reactions
1,865
MR
0.003
Phone Number
Call me! Call me!
Done!

Last edited:
sell cậu 82Z rate 21 đang nói chuyện ngoài yahoo chuẩn bị send Z
Đang nc với YM: sellssh99 <-- check kỹ YM 2 bên chuẩn hãy deal nhé.

Chuẩn bị sell cho bạn ít Z
Đang nc với YM: manhneovn <-- yêu cầu bạn check lại YM bằng cách click vào biểu tượng YM dưới avatar, chuẩn hãy deal nhé.

Lên buổi tối phát :rolleyes:

Lên ngày mới, đang cần gấp 999z, tăng rate 21.2... Bơi hết vào đây nào :D

đang giao dịch 1365Z với thớt
Đang nc với YM: phimbohangdau <-- yêu cầu bạn check lại YM 2 bên bằng cách click vào biểu tượng YM ở bên dưới avatar của mình, nếu chuẩn hãy deal.

đang buôn bạc giả với chủ theard y!m trade......

đang buôn bạc giả với chủ theard y!m trade......
Đang nc với YM: trade_in_love <-- yêu cầu bạn check lại YM 2 bên bằng cách click vào biểu tượng YM ở bên dưới avatar của mình, nếu chuẩn hãy deal.

Giao dịch ít Z với bro !

Đang giao dịch với chủ topic yahoo: vu_hungvntb
Đang nc với YM: vu_hungvntb <-- bạn check lại YM của mình bằng cách click vào biểu tượng YM ở dưới avatar, chuẩn hãy deal nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,919
Latest member
truongsim

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week