Warning Done

Status
Not open for further replies.
Mình nghĩ vụ này nếu thật ex đưa sai info thì ex nên tự nhận và chịu trách nhiệm, 1 cái tk ngAn hàng chứa $ của mình, MIẾNG CƠM mà cũng để cho nhầm đc.

Với lại , ông cha ta có nói "Không có lửa sao có khói", không nên trách chủ thớt, bản thân mình cũng thế, đã xác định đc yahoo "chính chủ" là cứ thế giao dịch, bởi nếu đưa info sai thì cứ yên tâm là bên "chính chủ" chịu trách nhiệm, mình đâu có làm gì sai, copy và paste, đâu có gõ từng số. mà lỗi. nhiều khi vội bạn gái kêu thì sao :)

giờ có ai hỏi mình số TK VCB , mình đọc ko cần suy nghĩ =))

Cảm ơn bà con cô bác đã xem và cho nhận xét, đã giải quyết xong với chủ thớt

50 50 cho 2 bên :) cậu daosy k chịu 50:50 thì xin lỗi chứ uy tiins cậu ở mmo sẽ k còn . việc gì phải tiếc 300k trong khi cậu sai gần hết. ảnh hưởng tới uy tín chứ.

Hi anh em , bạn dạo sỹ đã chấp nhận đền bù cho tớ 50%, tơ cũng đã nhận , coi như là 1 bài học cho mình cũng như a e lưu ý nhé. Giờ mình ko còn muốn report hay gì nữa , mình đã quá mệt mỏi do phải trả lời nhiều rồi, mất time ngồi lâu hại người mà chả đáng đc bao nhiêu , ngay từ đầu nếu vào xl thì đâu phải kéo dài thế này . Vụ này mình thiệt hại ko là bao nhiêu cả , bạn đạo sỹ đã thiệt hại nhiều rồi, bạn là exchange bạn làm ăn ở đây thì cái quan trọng nhất là chữ tín để anh e yên tâm giao dịch , qua đây cũng là bài học cho mọi người rút kinh nghiệm . Thân ái
Mình xin gửi 300k bạn đạo sỹ gửi trả lại cho quỹ từ thiện 4rum :).

Xin cảm ơn các bạn :)

Có thể nói, việc daosy vào comment và đưa ra "giải thích" như vậy chẳng khác nào tự đổ bát nước vào mặt mình. Đã xác định mở dịch vụ, làm ăn thì phải đặt chứ tín lên đầu, xảy ra vụ việc thì nên liệu mà hành sự sao cho ko ảnh hưởng đến uy tín của mình. Xin lỗi, chứ thời đại giờ mà mất chứ tín thì ko làm ăn đc j đâu. Có thể thấy cách hành sự của cậu rất trẻ con, để vấn đề kéo dài đến page 5 thì :))

Mọi việc đã giải quyết xong.

Bạn chủ thớt rút kinh nghiệm khi chuyển tiền phải check kỹ thông tin nhé.

Còn bạn ex làm ơn đừng có gửi nhầm số cho người ta nữa. Mệt lắm:)

Topic close.

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786