SCAM Done

Status
Not open for further replies.
trưa nay 12h mình ở Tân Phú có cúp điện nhá =))

Bạn @Huy642 có 24h để trả lời. Sau 24h không có câu trả lời từ bạn, bạn sẽ bị banned forever.

Bạn @Edward_Newgate hãy thay đổi lại màu sắc của chữ ký nhé, màu sắc chữ ký của bạn gây lóa mắt mọi người, điều này là vi phạm Rules.
Đây là quy định về Font chữ và màu sắc. Bạn vào xem nhé.
http://mmo4me.com/threads/noi-quy-chung-khi-post-bai.117595/

Chữ viết phải là:
  • Tiếng Việt có dấu.
  • Không được để Sizes quá lớn: (trên 4)
    • Chỉ được sử dụng Font Size 5 cho tiêu đề bài viết.
  • Màu sắc Font chữ không được sử dụng các màu nổi để tránh gây chói mắt người đọc như:
    • Đỏ, vàng, xanh lá cây sáng ....

Bạn @Huy642 có 24h để trả lời. Sau 24h không có câu trả lời từ bạn, bạn sẽ bị banned forever.

Bạn @Edward_Newgate hãy thay đổi lại màu sắc của chữ ký nhé, màu sắc chữ ký của bạn gây lóa mắt mọi người, điều này là vi phạm Rules.
Đây là quy định về Font chữ và màu sắc. Bạn vào xem nhé.
http://mmo4me.com/threads/noi-quy-chung-khi-post-bai.117595/

Chữ viết phải là:
  • Tiếng Việt có dấu.
  • Không được để Sizes quá lớn: (trên 4)
    • Chỉ được sử dụng Font Size 5 cho tiêu đề bài viết.
  • Màu sắc Font chữ không được sử dụng các màu nổi để tránh gây chói mắt người đọc như:
    • Đỏ, vàng, xanh lá cây sáng ....
Cái này mới nha :D hồi trước mình ko thấy bị cấm, với cả nhiều người đặt lắm
Nhưng thôi kệ cứ xóa :D để cũng chẳng làm gì :D

cái này do 2 bên khi mua phải thỏa thuận trước chứ... hack fb để reg thì khả năng live nhiều hiếm lắm.... nhưng câu sell cũng nên vào đối chất 1 tiếng đi
em mua facebook hack cả tuần rồi độ live là 90% - 95%

Lễ lượt, chưa kịp online mà thớt đã thế rồi, có 30k, nản với 1 số thanh niên chưa gì đã lập top :(

Cái này mới nha :D hồi trước mình ko thấy bị cấm, với cả nhiều người đặt lắm
Nhưng thôi kệ cứ xóa :D để cũng chẳng làm gì :D
Nội quy đã có từ lâu bạn nhé. Bạn chỉ cần cho màu sắc bình thường là được thôi. Ai vi phạm màu sắc giống như bạn thì cứ inbox mình sẽ nhắc nhở để các bạn ấy sửa nhé.

Last edited:
Tặng thớt lại hẳn 15 nick luôn, check inbox,
Thật sự chán mấy người ỷ lại cái lập top tố cáo là to. Đã nói rõ là cậu cứ dùng hết, nick nào lỗi báo lại tối mình bù lại đủ cho, thớt manh động vãi, thế thì nghỉ buôn bán cho lành, đỡ mang tiếng , mang chữi, ôm nick tự làm str. Ae nào đã làm ăn với mình nhiều lần đều hiểu, ai thích mình share cách kiếm nick FB luôn, khỏi cần mua nữa, dù sao cũng vào năm học rồi.... java, C#, code haizz..

Thật sự chán mấy người ỷ lại cái lập top tố cáo là to. Đã nói rõ là cậu cứ dùng hết, nick nào lỗi báo lại tối mình bù lại đủ cho, thớt manh động vãi, thế thì nghỉ buôn bán cho lành, đỡ mang tiếng , mang chữi, ôm nick tự làm str. Ae nào đã làm ăn với mình nhiều lần đều hiểu, ai thích mình share cách kiếm nick FB luôn, khỏi cần mua nữa, dù sao cũng vào năm học rồi.... java, C#, code haizz..
Cho mình 1 slot nè :)
Đang rãnh..nghèo..bơ vơ

thế 60 nick acc fb bảo hành từ ngày 24/8 của mình cậu tính sao...bảo hành lần thứ 4?.
mà bảo hành list acc mà,toàn acc đã làm str từ ngày 21-22/8 acc thì toàn mua 8-15k/acc, bảo refund thì lặn mất hút luôn ? có khi bị chặn yh ròi cũng lên :confused:

còn cậu bảo ko check được acc nào làm ngày nàothì...cậu vào ứng dụng. chọn str nó sẽ hiện ngày đã làm nhé :confused:

có người từng kêu ông này làm ăn vớ vẩn rồi.
mình ủng hộ thớt

Last edited:
@Edward_Newgate có thêm ý kiến hay thắc mắc gì nữa không.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week