Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.

ckv2015

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
1,243
MR
3.315
Đã giải quyết xong. Cách giải quyết là lão ấy send con khác. Giá như giải quyết sớm hơn thì ko có topic này. Cứ chờ lên thớt mới chịu giải quyết.
Mod đi qua nhờ edit title topic và close dùm. Xin Cám ơn.
binh6699, danhmay24h, hungtai1900

Last edited:
Mình mời bạn @ChetMayChua vào xem và trả lời cho bạn chủ topic ngay khi online nha.

Chà thím này ở Đà Nẵng :D

minh dang onl bang dt nen viet ko dau. Khuya nay minh onl giai quyet. Nen nho to sell dedi cho cau chu khong phai di xin tien cau ma moi lan pm yh noi nay no nen to ko thich giai quyet cho rieng cau .. con nhung nguoi khac to van nhiet tinh support ok. Khuya minh onl giai quyet

minh dang onl bang dt nen viet ko dau. Khuya nay minh onl giai quyet. Nen nho to sell dedi cho cau chu khong phai di xin tien cau ma moi lan pm yh noi nay no nen to ko thich giai quyet cho rieng cau .. con nhung nguoi khac to van nhiet tinh support ok. Khuya minh onl giai quyet
làm ăn phải đặt uy tin lên hàng đầu chứ bạn...bạn nói vậy ai dám mua của bạn nữa :(

Trẻ con vãi... vote cho ra đảo ngắm khỉ :D:D

Trẻ con vãi... vote cho ra đảo ngắm khỉ :D:D

Thì người ta cũng bỏ tiền ra mua chứ có phải xin éo đâu

Trả lại tiền cho người ta đi, buôn bán kiểu gì thế này? Coi thường khách hàng đến thế là cùng.

VPS là mặt hàng BQT bắt buộc phải có bảo hiểm mới được sell rồi mà

dịch vụ có bảo hiểm đầy ra không mua, lại đâm đầu vào ham rẻ cho chết

VPS là mặt hàng BQT bắt buộc phải có bảo hiểm mới được sell rồi mà

dịch vụ có bảo hiểm đầy ra không mua, lại đâm đầu vào ham rẻ cho chết

Bảo hiểm hay ko thì ko quan trọng đâu bạn. Quan trọng uy tín làm ăn thôi. Mình giao dịch cũng nhiều với người ko có bảo hiểm rồi nhưng ngta rất uy tín.:D:D

Bảo hiểm hay ko thì ko quan trọng đâu bạn. Quan trọng uy tín làm ăn thôi. Mình giao dịch cũng nhiều với người ko có bảo hiểm rồi nhưng ngta rất uy tín.:D:D
Nhưng có bảo hiểm thì BQT còn có thể lấy BH trả cho người bị scam được, còn không có BH thì bất quá BQT cũng chỉ có thể ban nick người đó thôi chứ đâu giúp đỡ gì khác được. Cho nên cái BH nó mới có tầm quan trọng thế.

Làm ăn online cái uy tín là quan trọng nhất.... Mình gd cũng nhiều... 1 số bạn cho mình nhập hàng xong còn thong thả nói khi nào mình thanh lý hàng xong rồi Pay tiền cũng được nữa kìa... :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week