Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
ai cần quan tâm tới support bên ABCXYZ làm gì, mua của ai thì cứ nã người đó thôi. Thông cảm thì gọi là vài hôm, chứ hơn tuần thì vãi hàng, nhỡ hết việc sài làm con *************************** gì nữa

minh dang onl bang dt nen viet ko dau. Khuya nay minh onl giai quyet. Nen nho to sell dedi cho cau chu khong phai di xin tien cau ma moi lan pm yh noi nay no nen to ko thich giai quyet cho rieng cau .. con nhung nguoi khac to van nhiet tinh support ok. Khuya minh onl giai quyet

Xin lỗi tôi cũng bỏ tiền ra mua chứ không phải đi xin xỏ của ông mà chờ ông có thì bố thí. 10 ngày rồi chứ ko phải 1, 2 ngày.

K pai ko giai quyet ma toi co viec ko onl duoc chu khong phai scam lam gi 500 hay 1tr @colevay2011 Mua cua toi hon 5 tr dedi tui van giao du. Khuya toi onl toi se giai quyet ok

K pai ko giai quyet ma toi co viec ko onl duoc chu khong phai scam lam gi 500 hay 1tr @colevay2011 Mua cua toi hon 5 tr dedi tui van giao du. Khuya toi onl toi se giai quyet ok

Ọc, còn tag vào nữa, xác nhận có mua của chetmaychua_vn mấy con vps, thấy làm ăn cũng ok lắm, chưa có hiện tượng gì, chủ thớt chờ họ onl để giải quyết xem.

Ọc, còn tag vào nữa, xác nhận có mua của chetmaychua_vn mấy con vps, thấy làm ăn cũng ok lắm, chưa có hiện tượng gì, chủ thớt chờ họ onl để giải quyết xem.

10 ngày trôi qua rồi nên e mới phải đưa lên đây bác ạ.

bác ấy làm ăn lớn quá nên ko có time giải quyết việc nhỏ ấy mà :D

Trẻ con vãi... vote cho ra đảo ngắm khỉ :cool::cool: tập xx

đã giãi quyết xong - vì có việc nên giãi quyết chậm không có ai mà lúc nào cũng rãnh 24/24 - : và dedicated bị shutdow chứ không phãi die - còn nguyên nhân shutdow là do người mua sài và bị thế nào bị shutdow - và khi nào rãnh thì sẻ support về vấn đề shutdow - chứ k ai rãnh mà sell Dedicated rùi khach shutdow rùi cứ bắt sùpport cã ngay

Đã giải quyết xong. Cách giải quyết là lão ấy send con khác. Giá như giải quyết sớm hơn thì ko có topic này. Cứ chờ lên thớt mới chịu giải quyết.
Mod đi qua nhờ edit title topic và close dùm. Xin Cám ơn.
binh6699, danhmay24h, hungtai1900

Đã giải quyết xong. Cách giải quyết là lão ấy send con khác. Giá như giải quyết sớm hơn thì ko có topic này. Cứ chờ lên thớt mới chịu giải quyết.
Mod đi qua nhờ edit title topic và close dùm. Xin Cám ơn.
binh6699, danhmay24h, hungtai1900
Topic Close.
Thân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member