• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Done !

Status
Not open for further replies.

Rinvl

Senior
Reactions
156
MR
0.000
Bán rồi nhé :D

Last edited:
bạn ơi,bên net liên quan gì đến bên com.nếu như bạn nói là face thì lấy sao được chứ
nếu là pp thì nhờ các pro dispute dùm. bạn lập topic đi nhìu người vào cho ý kiến hơn chứ cứ ở trong này hỏi có bao nhiêu người xem đc đâu mà

giao dịch với ai. yahoo như nào. Bên net là web site giả nhưng thông tin trên đó là thật.

Đôi lúc gặp mấy cậu bị scam ngớ ngẩn mà bực mình

thông tin trên đó thật chỗ nào vậy bạn :eek:

hỏi ngu thì đừng hỏi. Ai có lòng giải thích hộ thằng bên trên hộ mình. Còn không thì thằng bên trên lập topic để hỏi đi.

Thì thoảng gặp mấy thằng đần đần nguy hiểm vl

hỏi ngu thì đừng hỏi. Ai có lòng giải thích hộ thằng bên trên hộ mình. Còn không thì thằng bên trên lập topic để hỏi đi.

Thì thoảng gặp mấy thằng đần đần nguy hiểm vl

Nó không đần đâu, nó đang thả mồi câu đó cậu. Nick mới reg, chém 200$, xong lập topic hỏi mấy câu ngố ngố vậy. Chiêu này có 1 thằng làm trước rồi, cứ hỏi "nếu không cùng 1 chủ thì tại sao giống nhau, blah blah blah..." xong lập topic, xong chèn .net vào link. Thể nào chả có vài con cá login nhầm bên kia. Bác admin .NET chắc độ này vả, ko ai login bên kia để chôm nick, nên giở chiêu cũ hả?

Cái mớ hỗn độn gì vậy , site fake thì thông tin thật chỗ nào , khác số post , số likes , ngày gia nhập forum , chỉ copy mấy cái email , tên vs avatar thì thật chỗ nào .
Edit : IP lúc đăng ký cũng khác nhau hoàn toàn .

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week