• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Done

bravotd

Hero
Verified
Reactions
481
MR
0.003
Nó nói bác chụp log bank là cái thông báo thành công ngay sau khi chuyển tiền, chẳng có cái infor cm gì ở đó ngoài cái số tk vs số dư của bác.

Giờ bác vào gmail (hoặc mail bác đăng ký với vcb), nếu dùng vcb thì sẽ có thông báo chuyển khoản thành công kèm biên lai giao dịch. Chụp hình lại cái biên lai giao dịch gửi cho nó. Trên cái biên lai cũng chỉ có số tk của bác thôi, k có infor gì đâu mà lộ @@

gameplayer

Hero
Reactions
854
MR
0.001
Follow me on Facebook
Để tránh scam ABC, bảo vệ khách hàng thôi. Còn chuyển ngược lại thì bên đó k biết stk để mà chuyển ngược đâu.

nhưng nó cần mình log vô bank và chụp hình nguyên cái màn hình log bank bạn ơi , nó ko chịu chụp hình chi tiết giao dịch
Khổ, nó bảo cần chụp chi tiết giao dịch thôi mà, cái Biên lai chuyển tiền là chi tiết giao dịch rồi còn gì. Bác cứ chụp lại rồi gửi nó, bảo nó không chịu thì chuyển lại vào số tk của bác ở trong biên lai đó. Có biên lai mà còn chối thì chứng tỏ là scam thôi.

Khổ, nó bảo cần chụp chi tiết giao dịch thôi mà, cái Biên lai chuyển tiền là chi tiết giao dịch rồi còn gì. Bác cứ chụp lại rồi gửi nó, bảo nó không chịu thì chuyển lại vào số tk của bác ở trong biên lai đó. Có biên lai mà còn chối thì chứng tỏ là scam thôi.
thanks bác , mình chụp log rồi đang chờ email trả lời nãy giờ mail mà không thấy trả lời gì cả.

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
Ex tiện dụng đâu không thấy thấy đau tim :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads