done

Status
Not open for further replies.
Xin lỗi mọi người mình xác nhận chủ thớt có dùng dịch vụ tăng rank alexa bên mình giá 15$ đã nhận tiền trước...Mấy ngày nay nhà có việc nên ít online yahoo.nãy có bạn nó gọi vì thấy topic này nên phải online gấp xử lý.Còn ko có lý gì vì 15$ mà scam đâu nhé :)
1.Cậu report thì đừng có dùng nick clone .Với mình có quyền report lại cậu cố tình hạ thấp uy tín mình (ai đứng sau cậu mình ko quan tâm...) topic chưa gì đã SCAM??mod nào xét dùm. @ChuChung @themen99 Mod nào del dùm topic này dùm mình làm dịch vụ mà có người cố tình "chơi xấu" ..Mấy pro đọc comment dưới chắc cũng biết ai đứng sau topic này!
2.Mình giao dịch với cậu ấy mới mấy ngày.Theo thỏa thuận 1 tháng mới đúng rank cậu yêu cầu. Cậu mới giao site cho mình 1 ngày thì hôm sau đã pm hỏi rank lên chưa...Mình cũng ko phải thánh F5 phát lên rank...Mình đã nói rõ 1 tháng...Log chát lần sau chụp hình ko copy dùm mình.
3.Đúng thỏa thuận và rule trong site dịch vụ mình mà làm! mình ko hoàn tất trong thời gian thỏa thuận tự refund tiền ! đó là cách mình làm dịch vụ!
4.Còn mấy bạn làm dịch vụ tương tự ko cần vào đây đá xoáy đâu. Luôn nhớ mình là người chỉ cậu vụ cập nhật rank đó nhé

5. Cuối tuần mình sẽ public TUT cách tăng rank alexa cho website.Luôn nhớ mình việc chính ko phải là cạnh tranh với mấy dịch vụ tăng rank alexa nên đừng có vào đá xoáy "tiểu nhân" như vậy!
mình sẽ làm đúng thỏa thuận với thớt còn tiền thì xin gửi vô QUỸ TỪ THIỆN...để xem mấy bạn cạnh tranh "đểu" với mình vì cái gì?
https://mmo4me.com/threads/xin-giup...n-can-phai-mo-phoi-gap-trong-tuan-nay.268966/

Last edited:
Config mình đã liên lạc được với iloveapple thượng lượng lại,
Cám ơn mọi người đã quán tâm.
Mọi người hơi hiểu nhầm nhau một chút.
Nhờ mod xóa hộ mình bài trành ảnh hưởng uy tín của bạn ấy nhé. Thanks các bác.

mình sẽ làm đúng thỏa thuận với thớt còn tiền thì xin gửi vô QUỸ TỪ THIỆN...để xem mấy bạn cạnh tranh "đểu" với mình vì cái gì?
https://mmo4me.com/threads/xin-giup...n-can-phai-mo-phoi-gap-trong-tuan-nay.268966/

Config mình đã liên lạc được với iloveapple thượng lượng lại,
Cám ơn mọi người đã quán tâm.
Mọi người hơi hiểu nhầm nhau một chút.

Nhờ mod xóa hộ mình bài trành ảnh hưởng uy tín của bạn ấy nhé. Thanks các bác.
MOD nào ghé qua xóa topic dùm mình !

:D :D RANK VIỆT NAM CAO THÌ BIẾT NGUỒN TỪ SITE NÀO NGAY, TRAFFIC EXCHANGE KO THÍCH ĐỀU NÀY :D :D :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week