Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.

kaka272

Banned
Reactions
36
MR
0.000
Tình hình là em cũng bị như topic https://mmo4me.com/threads/lamthaos-dich-vu-tang-like-gia-re.306930/
Mua 10000 like với giá 400k , giao page cho ông @lamthaos ấy làm , thì bảo rằng page em chưa đủ like phải bỏ tiền ra spam like thật thêm 50k nữa tổng cộng 450k
Giao hàng trong vòng 1 ngày , khi nhận page từ ngày đó đến nay em chưa đụng gì ( ngày tăng like 1/7 ) thì ngày 8/7 vừa rồi FB lock page báo gian lận hack like gì đấy.
Inb ổng kêu support hướng dẫn xem , nói qua loa vài câu rằng do lỗi bên em , ròi page like xong không đăng gì thì bị facebook xoá này nọ .... nói lui nói tới trốn tránh trách nhiệm , sên không reply.

Mod xem xét dùm trường hợp này , vì đã có 1 2 bạn warning giống nhau . thanks mod

Attachments

• Ảnh chụp màn hình_2016-07-13_205557.png
    Ảnh chụp màn hình_2016-07-13_205557.png
    6 KB · Views: 67
    386.3 KB · Views: 60
  • Ảnh chụp màn hình_2016-07-13_212046.png
    Ảnh chụp màn hình_2016-07-13_212046.png
    21.2 KB · Views: 49
  • Ảnh chụp màn hình_2016-07-13_212053.png
    Ảnh chụp màn hình_2016-07-13_212053.png
    19.3 KB · Views: 48
@lamthaos cho bạn 24h vào trả lời ! dịch vụ của bạn đã bị ntn 2 lần ! để nghị bạn giải quyết có trách nhiệm !

Mình nói vậy nhé, khi làm dịch vụ là mình nói là không có BH khi bị block page, Khi giao quyền Admin thì làm sao biết dc bạn làm gì với page đó, Nếu mà mình nói có BH mà mình không làm thì mới scam, Nếu bị block thì mình sẽ hổ trợ ít like khi làm, Chứ sao nói scam, được, mình đã nói rất rõ ràng mà cứ pm hỏi mãi, đâu phải lúc nào cũng OL để trả lời.

Mình nói vậy nhé, khi làm dịch vụ là mình nói là không có BH khi bị block page, Khi giao quyền Admin thì làm sao biết dc bạn làm gì với page đó, Nếu mà mình nói có BH mà mình không làm thì mới scam, Nếu bị block thì mình sẽ hổ trợ ít like khi làm, Chứ sao nói scam, được, mình đã nói rất rõ ràng mà cứ pm hỏi mãi, đâu phải lúc nào cũng OL để trả lời.

bạn nói lại cho đúng nhé , bạn chưa hề nói rằng không bảo đảm hay không bảo hành page khi tăng , nói thẳng ra nếu bạn nói câu đó chẳng ai ngu mà đi sử dụng dịch vụ của bạn

sử dụng dịch vụ xong , tốn tiền , không có like , còn bị mất page , giờ lật lọng bảo rằng không có bảo hành không chịu trách nhiệm , có ai mà làm ăn cố ý nói bạn như vậy , còn làm ăn thì làm ăn đàng hoàng chứ đừng có chộp giựt kiểu như thế

lúc lấy tiền thì nhanh lắm , lúc chờ giải thích thì không thấy reply còn bây giờ lại bảo rằng không lúc nào cũng onl

bạn nói lại cho đúng nhé , bạn chưa hề nói rằng không bảo đảm hay không bảo hành page khi tăng , nói thẳng ra nếu bạn nói câu đó chẳng ai ngu mà đi sử dụng dịch vụ của bạn

sử dụng dịch vụ xong , tốn tiền , không có like , còn bị mất page , giờ lật lọng bảo rằng không có bảo hành không chịu trách nhiệm , có ai mà làm ăn cố ý nói bạn như vậy , còn làm ăn thì làm ăn đàng hoàng chứ đừng có chộp giựt kiểu như thế

lúc lấy tiền thì nhanh lắm , lúc chờ giải thích thì không thấy reply còn bây giờ lại bảo rằng không lúc nào cũng onl
kk. thì ra là uniboys đây mà :D

:confused:

tôi nói thật là mấy ông cung cấp dịch vụ này mà không đề cập đến vấn đề trách nhiệm thì chả khác nào scam... bản thân các ông làm các ông cũng biết chắc là sớm muộn gì cũng bị block... mà khi rao dịch vụ mập mờ cái chuyện trách nhiệm thì nó cũng chả khác scam là mấy đâu.
đại khái như vét khách nào cũng nhận, tăng xong trả lại cho người ta, vài ba bữa sau block thì chả phải chuyện của mình.. ez money, ez life.

Like gio` giá đó ai đi BH, fb nó quét thì vô chừng, và khi đem về bạn làm gì khi mình không còn cấm admin nữa, Tụt like thì mình kéo lên liền, Thông cảm thì mình hổ trợ 50% khi làm cái mới, nay kéo like thì dịch vụ nào ko thế.

Lỗi này là xuất phát từ like bên bạn làm ! bạn không scam nhưng dịch vụ của bạn có thể bị ngưng hoạt động !

DVL

mình để ý mấy dịch vụ bán like quảng cáo có thể kéo cả triệu like. Vậy sao cái page để họ quảng cáo chỉ lẹt đẹt 1-5k like là sao vậy. Hỏi thật nha, ai biết thì trả lời

Moá FB 1 mớ share link với like để nhận SH , exciter , ti vi , tủ lạnh , tàu bay nhân ngày thành lập tập đoàn công ty bla bla

Rác hết cả tường FB chắc do mấy đại huynh này nghỉ ra câu like bán đây

Moá FB 1 mớ share link với like để nhận SH , exciter , ti vi , tủ lạnh , tàu bay nhân ngày thành lập tập đoàn công ty bla bla

Rác hết cả tường FB chắc do mấy đại huynh này nghỉ ra câu like bán đây
cái đó ko phải nha, like kiểu đó mới chất lượng. like này thì là loại auto trên site

confirm mình cũng dính 1 phát 400k như thớt :D, page vừa tạo với cả mất ít tiền nên chả buồn warning. Tất nhiên là không phải him scam, vì trong dịch vụ k hề có BH, nhưng mà xét nghĩ him nên có dòng thông báo là có tỉ lệ nhất định (cao) các khách hàng sau khi sử dụng dịch vụ sẽ bị đóng page để cho khách hàng xác định tâm lý page ra đi trước khi sử dụng dịch vụ :D

giờ còn auto trên site hả pro
không biết, like kiểu như lấy ở site auto là chắc chắn.
Còn 1 loại khác thì mình không nhơ, lúc trước trong group tụi nó toàn mua token facebook của nhau để add vào site auto. Không làm trong nghề nên mình cũng hiểu vậy thôi. nói chung là like này là like auto. Nếu không có chế độ bảo hành thì ko nên mua

không biết, like kiểu như lấy ở site auto là chắc chắn.
Còn 1 loại khác thì mình không nhơ, lúc trước trong group tụi nó toàn mua token facebook của nhau để add vào site auto. Không làm trong nghề nên mình cũng hiểu vậy thôi. nói chung là like này là like auto. Nếu không có chế độ bảo hành thì ko nên mua
:D còn 1 loại là xài code like, đợt trc cũng vọc bên trick face nên mấy cái này biết sơ sơ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week