• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.

quocquyen

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
543
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Ban đầu mình nhận trung gian cho bạn này vì 2 bạn ấy 1 bạn chỉ có thẻ cào siêu rẻ, và 1 bạn chỉ có bảo kim, phí trung gian là cái thẻ cào .....20k
Sau khi vào nhóm seller set cho mình 2 trên tổng số 3 page, mình cũng đã nói rõ set page nào thì úp link lên để mình vào kiểm tra, do mải và sơ xuất mình đã k chú ý họ chưa set page thứ 3 mà bảo buy-ờ gửi tiền đi, buy- ờ cũng k theo doiz box chát và cũng cứ thế ck, bây giờ mức phí đề bù bạn ấy yêu cầu là 50-59% , mình thấy không thỏa đáng và không đền bù theo mức đó !, giao dịch page rất nhậy cảm vì tỉ lệ chặn tính năng bla bla nên 1 số bạn k rành thì nên xem thôi, hiện seller đã có dấu hiệu scam, trc khi scam nó cũng đã xấc nhận là nó chưa set cho mình mà kick nhầm gì gì đó !

Ban đầu mình nhận trung gian cho bạn này vì 2 bạn ấy 1 bạn chỉ có thẻ cào siêu rẻ, và 1 bạn chỉ có bảo kim, phí trung gian là cái thẻ cào .....20k
Sau khi vào nhóm seller set cho mình 2 trên tổng số 3 page, mình cũng đã nói rõ set page nào thì úp link lên để mình vào kiểm tra, do mải và sơ xuất mình đã k chú ý họ chưa set page thứ 3 mà bảo buy-ờ gửi tiền đi, buy- ờ cũng k theo doiz box chát và cũng cứ thế ck, bây giờ mức phí đề bù bạn ấy yêu cầu là 50-59% , mình thấy không thỏa đáng và không đền bù theo mức đó !, giao dịch page rất nhậy cảm vì tỉ lệ chặn tính năng bla bla nên 1 số bạn k rành thì nên xem thôi, hiện seller đã có dấu hiệu scam, trc khi scam nó cũng đã xấc nhận là nó chưa set cho mình mà kick nhầm gì gì đó !View attachment 79169
Đó là lỗi hoàn toàn là do anh chứ không phải là dó em. Lúc e onl thì thấy anh đã xác nhận là nhận đủ page và oke kêu em gửi tiền bây giờ đền bù 50%là ko thích đáng vậy thì là 100% thích đáng không ạ

Đó là lỗi hoàn toàn là do anh chứ không phải là dó em. Lúc e onl thì thấy anh đã xác nhận là nhận đủ page và oke kêu em gửi tiền bây giờ đền bù 50%là ko thích đáng vậy thì là 100% thích đáng không ạ
gd không xác nhận tại frum , k xác nhận topic có điều khoản đền bù rõ ràng !

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.349
Dạo này forum xuống lắm hay sao mà bảo hiểm chưa tới 250$ cũng được làm trung gian :eek::eek::eek: nhớ hùi xưa là phải 500 xoẹt mà.

thaikhanghn

Hero
Verified
Reactions
2,018
MR
24.018
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Dạo này forum xuống lắm hay sao mà bảo hiểm chưa tới 250$ cũng được làm trung gian :eek::eek::eek: nhớ hùi xưa là phải 500 xoẹt mà.
@quocquyen chưa được set làm Trung Gian bạn nhé, có thể là do bạn ấy có đóng bảo hiểm nên những người khác nhầm tưởng hoặc cố tình nhờ vả.

Tất cả các dịch vụ Trung Gian chính thức đều được cập nhật ở đây: https://mmo4me.com/forums/middle-man.71/

@quocquyen chưa được set làm Trung Gian bạn nhé, có thể là do bạn ấy có đóng bảo hiểm nên những người khác nhầm tưởng hoặc cố tình nhờ vả.

Tất cả các dịch vụ Trung Gian chính thức đều được cập nhật ở đây: https://mmo4me.com/forums/middle-man.71/
Oh sệt :)) Mà chả nhớ sao hồi trước nhờ ông này trung gian nhỉ,hồi trước hình như là bảo hiểm 500 usd hay sao @@ chắc mới rút

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Sai sót rõ ràng nằm ở cả 2 còn gì
  • quocquyen trung gian ko để ý mới làm dc 2 page đã vội vàng kêu buyer send tiền trong khi lúc đầu nói là 3 page 7k, 10k, 24k
  • buyer ko để ý là quocquyen mới dc set 2 page, nghe quocquyen nói chuyển tiền thì chuyển luôn
Còn các vấn đề như trung gian chỉ 20k, hay chữ ký bắt confirm topic đều ko có tác dụng trong trường hợp này. Nếu muốn có tác dụng thì bạn quocquyen phải kêu cả 2 vào topic comment xác nhận nhưng bạn ko nói trong khi giao dịch, vả lại bạn ko có quyền trung gian trên đây, cái này bạn trung gian ngoài face nên đừng vác chữ ký trong 4rum ra để phủi, rồi lỡ có chuyện gì seller hay buyer nói ko có nick trên 4rum thì hòa cả làng à? Vấn đề tiền trung gian ít chỉ 20k và rủi ro, nhạy cảm khi giao dịch thì cũng tự chịu chứ sao phủi trách nhiệm được, chấp nhận làm trung gian thì phải chấp nhận cái phần đó chứ, nhạy cảm quá thì đừng làm.

50/50 quá đẹp rồi, cả 2 kiểm điểm rút kinh nghiệm sâu sắc, chủ thớt cũng có nhã ý giải quyết nhanh lẹ rồi, còn nếu muốn xử tới cùng thì trung gian có thể ôm phần hơn.

Last edited:

mr777

Junior
Reactions
134
MR
0.695
Chat with me via Skype
Khách quan hơn là mình thấy bác Trung gian phải chịu trách nhiệm. Vì người ta tin tưởng mình, người ta mới giao trách nhiệm cho mình.

CÓ BH nên thớt đừng quá lo lắng. Hihi

e lúc đầu đầu cũng không muốn đăng lên đây nhưng a q nói thế nên e đăng thôi
Sai sót rõ ràng nằm ở cả 2 còn gì
  • quocquyen trung gian ko để ý mới làm dc 2 page đã vội vàng kêu buyer send tiền trong khi lúc đầu nói là 3 page 7k, 10k, 24k
  • buyer ko để ý là quocquyen mới dc set 2 page, nghe quocquyen nói chuyển tiền thì chuyển luôn
Còn các vấn đề như trung gian chỉ 20k, hay chữ ký bắt confirm topic đều ko có tác dụng trong trường hợp này. Nếu muốn có tác dụng thì bạn quocquyen phải kêu cả 2 vào topic comment xác nhận nhưng bạn ko nói trong khi giao dịch, vả lại bạn ko có quyền trung gian trên đây, cái này bạn trung gian ngoài face nên đừng vác chữ ký trong 4rum ra để phủi, rồi lỡ có chuyện gì seller hay buyer nói ko có nick trên 4rum thì hòa cả làng à? Vấn đề tiền trung gian ít chỉ 20k và rủi ro, nhạy cảm khi giao dịch thì cũng tự chịu chứ sao phủi trách nhiệm được, chấp nhận làm trung gian thì phải chấp nhận cái phần đó chứ, nhạy cảm quá thì đừng làm.

50/50 quá đẹp rồi, cả 2 kiểm điểm rút kinh nghiệm sâu sắc, chủ thớt cũng có nhã ý giải quyết nhanh lẹ rồi, còn nếu muốn xử tới cùng thì trung gian có thể ôm phần hơn.

đã hoàn tiền,

k muốn nhây làm gì, chính mod team qua cũng xác nhận khả năng cao mình bị gài. các bạn giao dịch mua bán page nên cẩn thận mấy thành phần này !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week