Warning Done

Status
Not open for further replies.
Chịu vậy, dạo này nhận hơi nhiều làm không tốt, sẽ cố gắng làm tốt hơn trong time tới :oops:
câu trả lời sặc mùi vô trách nhiệm. Làm ko nỗi thì nhận nhiều để làm gì rồi lấy đó làm lý do, cố gắng trong time tới tức là giờ ăn luôn 50$ của con người ta ah??

Sự thật là một chuyên gia thực sự ko tự giới thiệu mình là chuyên gia, họ để những người xung quanh làm việc đó. Còn bọn đa cấp và bán tút thì ngược lại

Có ai cho mình biết toppic scam của monkey nằm chỗ nào ko để mình xem thử chứ đi chỗ nào cũng nghe mọi người bảo monkey
con khỉ đột trong forum ấy, lone cả đống acc rồi tự sướng kiếm post các kiểu nhìn nó nguy hiểm vãi ra:D

Chịu vậy, dạo này nhận hơi nhiều làm không tốt, sẽ cố gắng làm tốt hơn trong time tới :oops:

Bác trả lời không có trách nhiệm gì cả? Nếu nhận nhiều, không có thời gian thì bác đừng nhận nữa. Hoặc xin lỗi người ta rồi cancel đi là xong, đỡ mất thời gian của nhau, lại không hay ho gì ! Haiz

:D Lết mẹ đít vào mà code rồi hiểu :D Đ ai chả muốn xong việc :D Đm code chứ có phải mày đi bốc vác đ đâu mà nghĩ lăn xả vào làm là xong :D Còn nó làm chậm thì trách nó ngu chứ sao giờ :D Đ ai chả hiểu là giờ phải hoàn thành deadline cho nó uy tín,nhưng mà đm đã làm deadline,uy tín các kiểu thì nó đi làm mẹ công ty cho rồi,freelancer làm cái đg :D Cái vấn đề deadline nó là vẫn đề muôn thuở cmnr :D Cãi nhau cũng đ đi đến đâu,mà lại còn bị chửi spam,thôi nghỉ,đm chỉ cho cách dĩ hoà vi quý thì sồn sồn lên :D :D Đm thằng coder mày cứ dí thêm vài cái hàm loop vào code cho tao :D Cho nó đẩy cpu max mẹ lên 100 đi :D đm xàm l

Nói như bác thì em cũng ạ, ở đây cũng nhiều người làm coder, đủ cả,... đã nhận dealine rồi thì cố mà làm cho xong, không xong được thì phải nói rõ ràng cho người, hoặc ngay từ đầu nói dealine xong thêm đoạn có thể trong quá trình code có vấn đề, thêm bao nhiêu ngày nữa. Và nếu chưa xong, hay vấp chỗ nào thì bảo người ta, chứ cứ xong rồi hẹn hò như thế thì hẹn làm cái lozl à? Đọc comment của bác em thấy bác cũng sồn sồn vcl ý @@

Bác thớt còn hào phóng chán, gặp mình là cha chú nó lôi ra vả hết =))

:D nhiều lúc họ cũng muốn xong mà các bác cứ thúc họ quá,thôi thì giờ bảo anh làm xong nhanh em bonus thêm cho thế là họ vừa có động lực làm ,bạn chỉ cần chi thêm 1 chút mà có hàng sớm :D Với lại muốn hàng chất lượng thì phải đợi...bug,bug everywhere :D Chả nhẽ giờ lên mạng mỗi chỗ copy code 1 tý thì cũng ra được cái tool bạn cần mà nó k có chất lượng,cắn rứt lương tâm vl :D :D Cheap tool problem...lol

Làm đc thì hứa, không làm đc thì đừng hứa, trả lại tiền cho người ta, có vài củ, ko sống cả đời đc dau

trường hợp này nên hoàn tiền cho thớt và thêm 1 khoản phí đền bù thiệt hại cho thớt ( lòng tin, thời gian, trách nhiệm.v..v.v. )

Làm đc hẵng nhận, nhiều order thì cancel Or hẹn lần khác
Thế này khác j lừa nhận tiền và Éo giao hàng...
Đang tìm người code cái web bán hàng mà cứ đọc tin vài ông ntn thì mất hính.

Làm đc hẵng nhận, nhiều order thì cancel Or hẹn lần khác
Thế này khác j lừa nhận tiền và Éo giao hàng...
Đang tìm người code cái web bán hàng mà cứ đọc tin vài ông ntn thì mất hính.

wordpress - open cart cho nhanh thím- 1 phút 20 giây là xong, ko tốn tiền, ko tốn sức, đỡ đau tim vì bực tức

:D Lết mẹ đít vào mà code rồi hiểu :D Đ ai chả muốn xong việc :D Đm code chứ có phải mày đi bốc vác đ đâu mà nghĩ lăn xả vào làm là xong :D Còn nó làm chậm thì trách nó ngu chứ sao giờ :D Đ ai chả hiểu là giờ phải hoàn thành deadline cho nó uy tín,nhưng mà đm đã làm deadline,uy tín các kiểu thì nó đi làm mẹ công ty cho rồi,freelancer làm cái đg :D Cái vấn đề deadline nó là vẫn đề muôn thuở cmnr :D Cãi nhau cũng đ đi đến đâu,mà lại còn bị chửi spam,thôi nghỉ,đm chỉ cho cách dĩ hoà vi quý thì sồn sồn lên :D :D Đm thằng coder mày cứ dí thêm vài cái hàm loop vào code cho tao :D Cho nó đẩy cpu max mẹ lên 100 đi :D đm xàm l

Nên BANNED chú này đầu tiên, thành phần này còn nguy hiểm hơn SCAMER.

tư tưởng thế này chỉ có sống = SCAM thui, chả code đc j đâu

Có ai cho mình biết toppic scam của monkey nằm chỗ nào ko để mình xem thử chứ đi chỗ nào cũng nghe mọi người bảo monkey
Đang rảnh thì thuật lại thằng ku này cho anh hiểu thế này nhé.
Đầu tiên ku này lấy nick là monkey gì gì đó. (Cũng không biết nick thứ bao nhiêu nhưng huyền thoại monkey bắt đầu từ đây :D) Hoạt động trong box captcha sôi nổi lắm. Topic nào cũng vào nói rất hay và rất có "tình người" để lôi kéo mấy thím "a dua" vào rồi nói chuyện với nhau để tạo sự uy tín. Sau đó nó lập topic dùng chung proxy, sell TUT này nọ và sau đó thì chuyện ai cũng biết là chuyện gì đó sẽ đến. Và sau mỗi lần nick ấy bị banned thì sẽ xuất hiện một nick mới với thủ đoạn như vậy. Và huyền thoại bắt đầu :D.
Còn nghi ngờ thằng này có phải monkey hay ko chỉ để cảnh cáo anh em thôi. Thà đánh nhầm còn hơn bỏ sót mà. Chính em cũng biết thằng này từ thời monkey nên e cũng biết cách nói chuyện của nó như thế nào. Phun ra vài câu là thấy nghi nghi rồi. Nhưng thôi nói cho a và mọi người ko rõ chuyện chứ mất công tới lúc lại có 1 topic nổi lên kêu nick màu này nọ mệt lắm. E dính vài lần rồi sợ.
Còn thằng NguyenTuanMinh thì ai nói với nó làm gì cho mệt. Đảo qua các topic của ông monkey cũ là biết ổng thế nào rồi. Ổng chỉ cần lấy lòng của những thằng trẻ + trâu để sau này dễ bề scam thôi nên nó cmt gì thì kệ nó. Mục đích của nó là làm ae gây war với nó và có 1 vài đứa sẽ về phe nó và cuối cùng là scam mấy đứa như thế :D

À còn vụ của ông thớt đây thì nếu coder đó đúng là coder chuyên nghiệp thì phải hoàn lại tiền đặt cọc và phải đền bù tổn thất cho thớt đây thì mới đúng lý lẽ. Chứ chả phải ngồi đó mà rút kinh nghiệm đâu. Nhưng VN mình thì cứ sai thì cứ rút kinh nghiệm cũng quen rồi nên không cần phải nói nhiều. Riêng coder mà trễ deadline cả nửa tháng như vậy thì mình nghĩ forum nên thanh lọc đi là vừa. Forum mình đâu có thiếu coder mà để anh em chịu đựng thứ coder như vậy

Last edited:
trường hợp này nên hoàn tiền cho thớt và thêm 1 khoản phí đền bù thiệt hại cho thớt ( lòng tin, thời gian, trách nhiệm.v..v.v. )
đúng đấy gặp cái loại cờ hó này rất mất thời gian công sức vãi ra:mad:

haha biết lỗi mình mà còn lấy 50% tiền cọc người ta
mà e thấy 4rum nên làm bảng xếp hạng coder, để ae coder có năng lực và trách nhiệm được tỏa sáng, chứ còn thế này thì còn nhiều ae bị phốt nữa :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week