Warning Done

Status
Not open for further replies.
2 người lầy như nhau thì có gì mà phốt vậy
Lúc vip0166xx đòi 20k có nói "nếu bạn đồng ý" rồi, có vòi tiền thật nhưng bạn lại thách thức "thích ăn report không"? trong khi ông kia vòi tiền nhưng vẫn nói chuyện đàng hoàng, nói chuyện kiểu đó ăn chửi đúng rồi còn post lên đây làm gì
Bạn sky trước người ta mới sky lại là quá đẹp rồi
sky là gì tun :oops:

ai sống bẩn thì tự biết nhé
giá cài vps chạy nginx cache các kiểu tối ưu wordpress mình luôn lấy giá bạn bè là 70k/1 lần setup
1 tháng trước, ông này vào kêu dạo này nghèo đói thiếu tiền này nọ, ờ thì cũng giúp bạn lấy 50k thôi, rồi sau khi cài xong, được vài hôm, bạn đó kéo traffic cao quá, vps bị quá tải ko kết nối được mysql, rồi cứ này bảo fix này nọ mà đưa sai thông tin vps rồi đòi report mình lên diễn đàn, mà cách fix đơn giản là reboot vps là xong

bẵng đi 1 tháng sau khi cài, hôm nay bạn này pm mình bảo mình còn nợ bạn đó 1 lần setup này nọ, rồi đòi mình hoàn lại 50k mà trong khi vps đó nó vẫn đang dùng cách setup của mình, còn nguyên tem do mình setup

cái này ko gọi là sống bẩn tính à, ức chế lần trước với lần này mình mới chửi thôi nhé
còn bạn sống bẩn tính thì bạn tự biết

Last edited:
ai sống bẩn thì tự biết nhé
giá cài vps chạy nginx cache các kiểu tối ưu wordpress mình luôn lấy giá bạn bè là 70k/1 lần setup
1 tháng trước, ông này vào kêu dạo này nghèo đói thiếu tiền này nọ, ờ thì cũng giúp bạn lấy 50k thôi, rồi sau khi cài xong, được vài hôm, bạn đó kéo traffic cao quá, vps bị quá tải ko kết nối được vps, rồi cứ này bảo fix này nọ đòi report mình lên diễn đàn, mà cách fix đơn giản là reboot vps là xong
bẵng đi 1 tháng sau khi cài, hôm nay bạn này pm mình bảo mình còn nợ bạn đó 1 lần setup này nọ, rồi đòi mình hoàn lại 50k
cái này ko gọi là sống bẩn tính à, ức chế lần trước với lần này mình mới chửi thôi nhé
còn bạn sống bẩn tính thì bạn tự biết

Và giờ bạn đó đã report mình luôn chứ không phải dọa nữa
Thì ông nói luôn là 70k cho rồi nói chi 50k có bảo hành cái này tôi đã trình bày rõ ràng lúc đó tôi kéo lên 150 onlsite...
Thứ 2: lần nợ ý tôi nói là vps mới cho site baomoi... Ông tự nhiên lúc tôi đang làm thì xoá luôn web điên nhất ở chỗ đấy nhé.
Thứ 3 ông dám chửi mem như thế là đúng à trong khi ông làm sai và thiếu trách nhiệm ( không nhớ vps nào cho web nào mà tôi đã bảo là 2 cái không giống nhau rồi)
Thứ 4: tôi nói là ông nợ nhưng không yêu cầu hoàn tiền mà do ông bảo hoàn tiền "mà lại không trả còn chửi mem như vậy" thằng nào bẩn tính ở đây!!!

Ai bẩn tính ở đây sau ông tôi nhờ một anh cấu hình hcạ site mà người không quen biết gì cả tháng trước tôi biếu ổng luôn 500k có làm sao -_-

Thì ông nói luôn là 70k cho rồi nói chi 50k có bảo hành cái này tôi đã trình bày rõ ràng lúc đó tôi kéo lên 150 onlsite...
Thứ 2: lần nợ ý tôi nói là vps mới cho site baomoi... Ông tự nhiên lúc tôi đang làm thì xoá luôn web điên nhất ở chỗ đấy nhé.
Thứ 3 ông dám chửi mem như thế là đúng à trong khi ông làm sai và thiếu trách nhiệm ( không nhớ vps nào cho web nào mà tôi đã bảo là 2 cái không giống nhau rồi)
Ai bẩn tính ở đây sau ông tôi nhờ một anh cấu hình hcạ site mà người không quen biết gì cả tháng trước tôi biếu ổng luôn 500k có làm sao -_-

chửi là khi nào, là 1 tháng sau, tức hôm nay, bạn lại pm mình bảo mình nợ bạn 1 lần setup 50k, rồi đòi hoàn tiền
sống sạch nhỉ, 1 tháng sau tự dưng pm mình đòi hoàn tiền là sao, mà mọi chuyện đã kết thúc ở tháng trước rồi :)

chửi là khi nào, là 1 tháng sau, tức hôm nay, bạn lại pm mình bảo mình nợ bạn 1 lần setup 50k, rồi đòi hoàn tiền
sống sạch nhỉ, 1 tháng sau tự dưng pm mình đòi hoàn tiền là sao, mọi chuyện đã kết thúc ở tháng trước rồi :)
Ai bảo lấy lại tiền cơ nói lại hộ cái ạ -_- ai nó mà không làm quay lại chửi người khác thì là con cờ hó hả :D

Ai bảo lấy lại tiền cơ nói lại hộ cái ạ -_- ai nó mà không làm quay lại chửi người khác thì là con cờ hó hả :D
View attachment 82128
thế tự dưng hôm nay m pm t làm gì??? rồi bảo t nợ m này nọ

gặp phải thằng khách trẩu, khổ thân =]]

ổng bảo hành vps nói rõ vậy rồi, ko bảo hành lỗi khác ngoài vps: như code, plugin gây lỗi...

mất time mất công hộ, lấy có 20k, mà dọa report người ta, bố đời vãi =]

>>>>>>>>>>>>>>

các Cụ có câu:
"Xởi lởi Trời cho, ki bo Trời phạt" ko có sai !

gặp phải thằng khách trẩu, khổ thân =]]

ổng bảo hành vps nói rõ vậy rồi, ko bảo hành lỗi khác ngoài vps: như code, plugin gây lỗi...

mất time mất công hộ, lấy có 20k, mà dọa report người ta, bố đời vãi =]

>>>>>>>>>>>>>>

các Cụ có câu:
"Xởi lởi Trời cho, ki bo Trời phạt" ko có sai !
Vâng là thế anh ạ nên em nhờ người khác lần đầu người ta làm hộ 5 site không hứa hẹn gì mà biếu bác ấy luôn 5L ạ :)

thế tự dưng hôm nay m pm t làm gì??? rồi bảo t nợ m này nọ
Cay vụ hôm trước ông không bảo hành site cũ
Mà tự nhiên XOÁ luôn site mới của tôi lúc đó đang onl 3k người điên hết người ngợm ông không trong hoàn cảnh tôi sao biết được chứ có 20k thì đáng gì...
Cần gì cứ để lại cmt tôi giải thích hết nhé cẩn thận thái độ ông đó lần này mới chỉ mất bớt khách thôi :D

Cay vụ hôm trước ông không bảo hành site cũ
Mà tự nhiên XOÁ luôn site mới của tôi lúc đó đang onl 3k người điên hết người ngợm ông không trong hoàn cảnh tôi sao biết được chứ có 20k thì đáng gì...
Cần gì cứ để lại cmt tôi giải thích hết nhé cẩn thận thái độ ông đó lần này mới chỉ mất bớt khách thôi :D
bớt khách hay không không đến lượt bạn phán xét
mình làm việc thế nào mọi người đều biết cả
vậy sao tháng trước mình báo vps với site bình thường rồi bạn không giải quyết luôn đi, giờ bạn pm mình giải quyết là sao, trong 1 tháng biết bạn chạy cái lệnh gì lên vps mà giải với chả quyết, rồi lại lấy lý do nay rảnh mới giải quyết

klq nhưng site to phết nhỉ tận 3k online thì xây nhà mua xe rồi. Đến tầm này nên tự học và setup chứ ko nên thuê mướn nhờ vả.

klq nhưng site to phết nhỉ tận 3k online thì xây nhà mua xe rồi. Đến tầm này nên tự học và setup chứ ko nên thuê mướn nhờ vả.
mới là một site thôi mà anh :(

bớt khách hay không không đến lượt bạn phán xét
mình làm việc thế nào mọi người đều biết cả
vậy sao tháng trước mình báo vps với site bình thường rồi bạn không giải quyết luôn đi, giờ bạn pm mình giải quyết là sao, trong 1 tháng biết bạn chạy cái lệnh gì lên vps mà giải với chả quyết, rồi lại lấy lý do nay rảnh mới giải quyết

1: pm mới nói vài câu đã chửi ( lí do chính nên bị tôi lập topic cảnh cáo ở đây )
2: nhờ người khác sửa code mới được lại
3: mất mạng do nhà đang làm đường lên mới rảnh vậy :D

Attachments

265.3 KB · Views: 28
Last edited:
nói thật , bác buyer cũng hơi lầy lội tý , người ta bán vps thì bảo hành vps , dung lượng vps nó có giới hạn , bác kéo quá tải , cài plugin xung đột .... sinh lỗi thì đâu phải do người ta ? bác nhờ fix thì người ta phải có công ( mà công 20-50k mình thấy nó cũng khá bèo bọt rồi ) .
còn bác seller , ko làm ăn với người ta nữa thì thôi , cáu thì ra ngoài làm cốc caffee rồi vào kiếm mỗi khác , bác đi report site của người ta thế thì cũng trẻ con quá .
thôi , mỗi người nhịn 1 tý cho thoải mái đi 2 bác .

p/s : đợt trước mua con vps của digipower ( theo mình thấy thì nó khá lớn ở VN) , nó setup xong gửi thông tin cho mình la hết trách nhiệm , mình múa gì , đập phá gì nó mặc kệ ( miễn ko vi phạm rull của nó) , ko cài được nó mặc kệ ,kêu nhờ nó nó phán : bên em chỉ bán thôi , còn cài đặt gì , web hay forrum bọn em ko biết . :) , a tìm hiểu trên gg xem sao .
----> bên host + vps họ ko có ( ko phải có..) trách nhiệm với những vấn đề ngoài cái con vps mà họ bán cho mình .

Last edited:
Có mấy đồng lẻ mua trầu,thích thì đến với nhau,ko hợp thì chia tay cho rồi,rp làm chi,gặp "1 thằng bt" thì nó vứt mẹ 20k xong cho rồi cho dù mình có đúng,20k mà thách "muốn ăn rp hok",vc.nghèo thì nghèo chứ 20k có là éo gì nhỉ,vụ này chả hot tí nào,đi ra thôi.

theo mình thì mod nên xử nhanh gọn đẹp đi để bạn vipxx kia còn làm ăn.
Gửi đến bạn Mee: người ta đã như vậy thì bạn chấp làm cái gì? 1 tháng bạn kiếm vài $K mà lại đi đòi 50k vnđ. Liệu có đáng ko?

nói thật , bác buyer cũng hơi lầy lội tý , người ta bán vps thì bảo hành vps , dung lượng vps nó có giới hạn , bác kéo quá tải , cài plugin xung đột .... sinh lỗi thì đâu phải do người ta ? bác nhờ fix thì người ta phải có công ( mà công 20-50k mình thấy nó cũng khá bèo bọt rồi ) .
còn bác seller , ko làm ăn với người ta nữa thì thôi , cáu thì ra ngoài làm cốc caffee rồi vào kiếm mỗi khác , bác đi report site của người ta thế thì cũng trẻ con quá .
thôi , mỗi người nhịn 1 tý cho thoải mái đi 2 bác .

p/s : đợt trước mua con vps của digipower ( theo mình thấy thì nó khá lớn ở VN) , nó setup xong gửi thông tin cho mình la hết trách nhiệm , mình múa gì , đập phá gì nó mặc kệ ( miễn ko vi phạm rull của nó) , ko cài được nó mặc kệ ,kêu nhờ nó nó phán : bên em chỉ bán thôi , còn cài đặt gì , web hay forrum bọn em ko biết . :) , a tìm hiểu trên gg xem sao .
----> bên host + vps họ ko có ( ko phải có..) trách nhiệm với những vấn đề ngoài cái con vps mà họ bán cho mình .
Em đã trình bày rõ lúc đó 150 người onlsite mà :(

theo mình thì mod nên xử nhanh gọn đẹp đi để bạn vipxx kia còn làm ăn.
Gửi đến bạn Mee: người ta đã như vậy thì bạn chấp làm cái gì? 1 tháng bạn kiếm vài $K mà lại đi đòi 50k vnđ. Liệu có đáng ko?
Đúng như anh nói 20k có gì đâu!!!
Vấn đề là đúng hôm đó nó xoá và report luôn site em đang làm mà lúc đó 3k người onl + hôm qua em inbox mới hỏi 1 câu nó tặng cho cả rổ chửi vào mặt anh thấy thích không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week