Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.

fakerau21

Newbie
Reactions
18
MR
0.025
Hôm ngày 09/10 mình có mua 1 vcc vn paypal của muabank , mình đã nhận được mail thông tin vcc với code verify ,mình add card rồi very ok , nhưng một lúc sau mình nhận được mail có nội dung là status order : canceled nhưng mà không thấy wmz back lại vào tài khoản của mình nên nghĩ là nhầm lẫn , nhưng đến hôm 11/10 thì paypal thông báo acc mình bị limit bảo cung cấp creditcard statement , mình pm support của muabank trên facebook thì im luôn cho dù đã xem .
  1. giCdcm0.png
  2. JWUGCgP.png
  3. CJSw4Eo.png
  4. TNvCMT2.png

sorry mình không chèn ảnh được

Last edited by a moderator:
Căn bản bán VCC xong add vào acc ok là hết việc của bên bán rồi,
Tình trạng acc sau này có ra sao thì seller cũng ko làm gì được.
Điều này có trong điều khoản của mọi site bán VCC
Chia buồn với thớt vậy, chơi với Paypal mà :(

Mình là admin muabank đây bạn.
1. Việc status order cancel không liên quan đến chuyện thẻ . Bạn đã mua thẻ và đã nhận được thẻ và code vậy là bên mình hết trách nhiệm
Status bên Z update cancel có thể do lối modul thanh toán Z bên mình update không đúng.Nhưng nó không liên quan gì đến tài khoản PP của bạn hay thẻ mà mình đã bán cho bạn gì cả.
2. Statements của thẻ thì trước giò không bao giờ bên mình cung cấp cho khách hàng. Trách nhiệm bên mình là verified chứ không phải là hỗ trợ cả mấy việc statement hay bill

Vấn đề mà mấy bạn thắc mắc backlist này nọ thì các bạn nên xem lại chủ thớt sử dụng thẻ sau vài ngày mới bị limited. Nên việc kết luận thẻ backlist hay không thì không thể dựa vào việc này mà nói được. Ngoài ra hàng ngàn người khác sử dụng sao ko ai kêu ca gì.
Mình chỉ thấy chủ thớt không chịu tìm hiểu mọi thứ, ví dụ như rủi ro khi sử dụng PP, hay cách thức giải quyết vấn đề. Tại sao gặp vấn đề lại đổ cho bên mình ?
Vậy mình không hiểu lý do bạn report mình ở đây là gì ? Mình không lừa đảo gì bạn

Bạn chủ thớt vui lòng call lại mình : 0933611001, Mình nhớ hình như bạn có điện và mình cũng nói qua.
Mình tìm lại FB nhưng không rõ FB bạn là gì, Gọi số đt bạn đăng ký trên web thì là người khác.

@MOD : Vui lòng xóa bài giùm mình vì việc report của bạn này không có lý do chính đáng, Mua thẻ mình đã gửi thẻ và code. Hix

Last edited:
ý kiến cá nhân
mua xe máy ra đường chạy tông vào người ta thì có quay lại hãng bắt đền ko?
mua vcc add vào pp khi nào vcc ko add được, vcc bị mốc, gãy, rỉ sét hay tương tự thì mới bảo hành là đúng rồi.

:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week