• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Done

e có phải thêm dữ liệu gì nữa không?

• có thể coi đây là scammer được không?

Votes: 9 100.0%
  • e có thể nhận lại tiền được không?

Votes: 0 0.0%
  • done

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    9
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.

duyetvu

Hero
Verified
Reactions
754
MR
1.453
$500.00
Chat with me via Skype
Lên đẹp trai, Lên lắm tiền, Lên vào MMO4ME nhận đệ từ. Người ta thấy Lên đẹp trai, Lên lắm tiền người ta xin nhận đệ tử. Sau đó lên bận bịu k dạy người ta được thì người ta report Lên Lầy lộ lắm lông, Lên Delay vì người ta Gato lên đẹp trai lên lắm tiền
Lâm đẹp zai, lâm lắm tiền, lâm không giống Lên:D

Eminem

Senior
Reactions
349
MR
0.582
Chat with me via Skype
Minh là người rp nó đầu tiên
Ai nói part 2. Có rất nhiều bạn pm skype mình hỏi vụ tuanytb, mình kêu rp mà ngại k dám.
Tổng số tiền mình biết nó dụ chắc cũng trên 20 củ..
Và còn nhiều bạn khác nữa..
Nhưng trên lí thuyết nó k scam..
Vì đã thoả thuận hết.. nó điếm vậy đó.
Ai đi ăn dĩa cơm bị chém lên 1 củ/ 1 dĩa sẽ hiểu cảm giác :D. Tức chết mẹ mà cũng éo tố đc chủ quán lừa đảo =))

LGZOZ

Newbie
Reactions
66
MR
0.000
Minh là người rp nó đầu tiên
Ai nói part 2. Có rất nhiều bạn pm skype mình hỏi vụ tuanytb, mình kêu rp mà ngại k dám.
Tổng số tiền mình biết nó dụ chắc cũng trên 20 củ..
Và còn nhiều bạn khác nữa..
Nhưng trên lí thuyết nó k scam..
Vì đã thoả thuận hết.. nó điếm vậy đó.
Ai đi ăn dĩa cơm bị chém lên 1 củ/ 1 dĩa sẽ hiểu cảm giác :D. Tức chết mẹ mà cũng éo tố đc chủ quán lừa đảo =))
ko hiểu mấy ông suy nghĩ gì mà tin, nó chém gió 1 tháng làm YTB vài chục K$ thì mấy ông nghĩ nó dư hơi lắm hay sao mà đi kiếm đệ tử đi dạy này dạy nọ ko công, thời gian nó tiêu tiền còn ko có ở đó mà đi dạy mấy ông

JackSteveson

Junior
Reactions
61
MR
0.066
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Lại là Phạm Lên, trên fb cũng đã có tiếng "cù nhầy" và đã bị report cho vào blacklist rồi, nay lại lên đây nhận đệ tử đây. Cũng mệt thật cho người bị hại.

1 ngày gần cả trăm triệu :)))))))))

ko hiểu mấy ông suy nghĩ gì mà tin, nó chém gió 1 tháng làm YTB vài chục K$ thì mấy ông nghĩ nó dư hơi lắm hay sao mà đi kiếm đệ tử đi dạy này dạy nọ ko công, thời gian nó tiêu tiền còn ko có ở đó mà đi dạy mấy ông
Mẹ định cống 500k để ăn theo kiếm con off lead =)), chứ off dạo mày khó quá. 500 cũng k lớn lắm mà biết đc con offf lead thì cũng tốt =))), ai ngờ lại là óc chó :D
Mà mình đỡ hơn, nộp 500k như cf ún nước rồi nó bảo mua tool nên mình biết scam mẹ =))

Mẹ định cống 500k để ăn theo kiếm con off lead =)), chứ off dạo mày khó quá. 500 cũng k lớn lắm mà biết đc con offf lead thì cũng tốt =))), ai ngờ lại là óc chó :D
Mà mình đỡ hơn, nộp 500k như cf ún nước rồi nó bảo mua tool nên mình biết scam mẹ =))
Từ giờ rút kinh nghiệm đi, 1 thằng kiếm vài chục k$ 1 tháng từ YTB nó ko rảnh mà đi làm mấy cái chuyện dở hơi này đâu

acevnvn

Exchanger
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
2,468
MR
4.402
$1,683.22
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
1 ngày gần cả trăm triệu :)))))))))

Ko nói đến chủ đề của bài report này
Những cái hình log IB như vậy có nhưng khó thật, theo kinh nghiệm của mình tất cả exchange trong đây giao dịch cỡ nào thì số tiền luôn chẵn lẻ, lớn nhỏ đủ các kiểu.
Còn hình IB đẹp, chẵn thế 75 % fake, 20 % real, 5 % sắp xếp :v

Như này nhìn nó thật hơn

Ko nói đến chủ đề của bài report này
Những cái hình log IB như vậy có nhưng khó thật, theo kinh nghiệm của mình tất cả exchange trong đây giao dịch cỡ nào thì số tiền luôn chẵn lẻ, lớn nhỏ đủ các kiểu.
Còn hình IB đẹp, chẵn thế 75 % fake, 20 % real, 5 % sắp xếp :v

Như này nhìn nó thật hơn

mình thấy nó chém từ cái thời nó khoe làm ytb 1 tháng vài chục k$ rồi, 1 người làm ytb 1 tháng vài chục k$ thì ko có chuyện rảnh rổi mà đi dạy người khác làm mấy cái này ko công vậy đâu, thời gian đó dùng mà đi tiêu tiền hay kiếm thêm tiền ko hơn sao, thường pro kiếm vài chục k$ ytb vậy chẳng thèm chụp ảnh khoe đâu nhìn là biết nó chém .
Toàn ảnh với ảnh, F12 cái là xong chứ ko cần đến cả PTS

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,021
176,512
Latest member
thong94

Most viewed of week