Done

Status
Not open for further replies.
vinhkhanh rất là nguy hiễm.. giao dịch hơi khó chịu tí.. chứ hum scam đâu..
Nói thẵng ra là hơi khinh ..
1k bác bay ra PY em chĩ nhà ãnh cho.. :D:D

đã nhận được SMS của VINHKHANHPY . bạn này nói " đảm bảo sáng mai bạn thức dậy sẽ có tiền trong tk" nguyên van tin nhán .
hi vọng ngày mai trời lại sáng

an tâm đi thớt à. chậm tí thôi, có cái chậm mà k nói gì nên thớt lo là phải. hi. k bị scam là may rồi :)

đã nhận được SMS của VINHKHANHPY . bạn này nói " đảm bảo sáng mai bạn thức dậy sẽ có tiền trong tk" nguyên van tin nhán .
hi vọng ngày mai trời lại sáng
Thế là đã có hồi âm rồi nha chắc ko scam đâu :binhsua25:

Cũng định dispute , giờ thì chờ sáng mai check acc ko có $ thì dispute vậy

theo các bạn thì mình nên dispute không ?
nếu là mình mình sẽ dispute . làm ă uy tín nói 1 là 1 nói 2 là 2. ko dài dòng. Đăng này hẹn tới hẹn lui và còn không nghe máy. dispute cho nhanh. Mất lòng trước được lòng sau.

:binhsua24:
Có 01 số lý khách quan như sau
1/ Ngôn ngữ không nghe kỹ ===> Mình có nói qua điện thoại là đang trên đường ra Đà Nẵng khi đến nới mình sẽ gửi liền .
2/ DI chuyển ra Đà nẵng = xe máy . Trên đường đi bị chậm đến nơi tận 10h đêm .

7h sáng ngày 14.07 đã gửi tiền . Bạn check và confirm lại TOPIC hộ mình .

đừng tin tưởng người khác quá, hold là 1 chuyện mà gọi đt người ta không bắt máy là chuyện khác, distupe đi cho chắc ăn 1k chứ phải 1$ đâu mà giỡn:binhsua26:

đừng tin tưởng người khác quá, hold là 1 chuyện mà gọi đt người ta không bắt máy là chuyện khác, distupe đi cho chắc ăn 1k chứ phải 1$ đâu mà giỡn:binhsua26:
người ta đã gửi tiền rùi còn nói vậy.

closed topic đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week