Đóng góp vào chiến dịch đả đảo pix

Đâu phải ai cũng đình công hết đâu.Vẫn còn người làm mà. Nếu các bạn tuân theo rule ( đánh 2 codes ) từ lúc mới tham gia pix thì chắc chắn now sẽ ko bị ban nguyên 1 group đâu.
Group mình chỉ co 6 mem nhưng đến bây giờ vẫn làm việc bt và được pay hằng ngày.
Chứ đừng thấy những người bị ban như thế rồi lại tổ chức ddos sv. Sao ko nghĩ rằng các bạn đã tuân theo rule của nó đưa ra chưa.
Tuy có người đánh 2 chữ mà vẫn bị ban nhưng đó là do yếu tố soft hay đánh sai nhiều ( đại loại là thế) nhưng chỉ có 1 hay 2 id chứ ko phải hết 1 group
Ở đây tôi ko nói theo quan điểm rằng tôi còn làm bên pix mà bênh vực cho sv

bọn nó pro rồi các bác là newbie chẳng nhẽ xóa hết được dấu vết

Mình thấy bạn chưa hiểu hết về IT thì phải, mình vứt cho nó cái IP, trừ thằng ISP ra thì ko ai lần ra đc địa chỉ của mình cả.. và đương nhiên ISP ko bao giờ cung cấp thog tin này cho bất cứ ai.. và mình đag lập chiến dịch ddos chứ ko phải hack web trục lợi nhé ;)

Mình thấy bạn chưa hiểu hết về IT thì phải, mình vứt cho nó cái IP, trừ thằng ISP ra thì ko ai lần ra đc địa chỉ của mình cả.. và đương nhiên ISP ko bao giờ cung cấp thog tin này cho bất cứ ai.. và mình đag lập chiến dịch ddos chứ ko phải hack web trục lợi nhé ;)
thế bạn nghĩ thế nào vụ dos bkav bị bắt nó muốn là bắt được thôi

Đúng vậy chúng ta cứ tiến hành ddos thôi sợ cái gì

BKAV là tập đoàn có uy tín trong nước, đương nhiên là dễ tố cáo & điều tra hơn rồi nhé, và thg` nhóc này sử dụng botnet, nếu rành bạn có thể thấy rõ sự khác biệt ;)

Mẹ thằng pix nó ở đâu xa lắc, mà đây ở VN sợ cái quái gì. Mà dễ gì bắt được mình

BKAV là tập đoàn có uy tín trong nước, đương nhiên là dễ tố cáo & điều tra hơn rồi nhé, và thg` nhóc này sử dụng botnet, nếu rành bạn có thể thấy rõ sự khác biệt ;)

Chú pro quá :m021: thèn nhỏ này cũng xài AutoIT như chú đó :m021:

hề hề.. tớ dùng vào mục đích chính đáng & hợp pháp nhe :))

Mai mốt sp chỉ đt cách viết virus + keylog đi :m131: - Chỉ đc trojan càng tốt nhá sp :m131:

nhiều thằng k phân biệt đc. ddos với hack àg mà cứ vào tù , nhà đá ( hack hiểu nôm na là chộm , chộm thì báo Police chắc chắn là tóm , còn DDOS hiểu nôm na là tát một cái vào mặt k sứt mẻ gì , thì Police , hay tòa án tối cao , luật sư , thì cũng thế thôi)

Trời ơi.. bạn ơi... thế bạn nghĩ thằng pix nó có phải là một tổ chức công khai không... nếu nó công khai thì tại sao lại không để lại một chút xíu dấu vết gì về nó... đố ai biết cty nó ở đâu đó... vậy nên nó cũng chẳng có cái gì để đi bắt người ta... nói thật chứ nó còn sợ người ta điều tra ra nó là ai nữa kìa... :binhsua146::binhsua146:

p/s: ai thích làm gì thì làm nhé... tấn công hay không tùy mỗi người... mình không can dự vào... chán lắm rồi... :binhsua141:

nhiều thằng k phân biệt đc. ddos với hack àg mà cứ vào tù , nhà đá ( hack hiểu nôm na là chộm , chộm thì báo Police chắc chắn là tóm , còn DDOS hiểu nôm na là tát một cái vào mặt k sứt mẻ gì , thì Police , hay tòa án tối cao , luật sư , thì cũng thế thôi)

Kaka trộm là ảnh hưởng tiền tài. Tát là ảnh hưởng nhân phẩm. Nếu là mình thì thà mất tiền hơn mất nhân phẩm >.<. (đùa tí thôi). Ấy mà luật VN mình về vấn đề IT còn chưa theo kịp thời đại. Mình nghĩ nếu ở nước ngoài cũng sẽ xử tội, bỏ tù rồi. Ví dụ làm nghẽn mạng trang web quốc gia, gây nhiễu thông tin, trường hợp xấu có thể gây tổn thất có nhỏ đâu. Mà thôi, ăn khoai lang, nói chuyện thế giới mệt quá. Mình nghĩ là không nên ^^

mình nghĩ không nên tấn công pix đâu bạn
Bắt hay không thì mình chả lo,cái quan trọng là nó cho VN vào blacklist là mệt lắm,anh em mất nồi cơm luôn
Nó không trả lời thư thì chắc chắn rằng mem VN cũng ko quan trọng với nó,nếu có hành động phá rối thì đưa vào blacklist là chuyện đương nhiên

mình nghĩ không nên tấn công pix đâu bạn
Bắt hay không thì mình chả lo,cái quan trọng là nó cho VN vào blacklist là mệt lắm,anh em mất nồi cơm luôn
Nó không trả lời thư thì chắc chắn rằng mem VN cũng ko quan trọng với nó,nếu có hành động phá rối thì đưa vào blacklist là chuyện đương nhiên
theo minh` pit la` 2 team top 5 của pix là vn đó u

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week