Other Đồng hành cùng Payweb - Bonus cực khủng lên đến $0.26 cho 3 lượt đầu tiên

Mình đã cập nhật acc mới. Mai các bạn ủng hộ mình tiếp nhé!!

Chào ngày mới!! 26/5/2011
Hôm nay đồng bào ủng hộ hơn nữa nhé! AE nào có nhu cầu ex tiền, ID PW hôm nay đây nhé: 2775944170

ban cho minh 1 acc pw dc ko.acc cua minh bi ban roi yh: vitbau_85
Uh, để tầm chiều nay mình gửi acc cho bạn hen!

Hôm nay hơi khó khăn vì bị chia ra nhiều đợt bonus nhé!! Bạn nào có nhu cầu thì để lại yêu cầu thêm yahoo hoặc số đt của bạn vào danh sách của mình để mình tiện báo khi nào có Bonus..
Các bạn lưu ý: Nếu bonus xong những đợt sau mà acc mình còn live mới thanh toán cho các bạn được nhé! (Điều bất đắt dĩ này là do tình hình PW ban acc VN liên tục)

---------- Post added at 04:20 AM ---------- Previous post was at 04:16 AM ----------

Thiên Thiên Vũ, linhliver & hungvp sẽ nhận 0.25 nhé. Thanks các bạn! Hãy vui lên vì bạn đã nằm trong TOP 3. :)

Các bạn lưu ý: Nếu bonus xong những đợt sau mà acc mình còn live mới thanh toán cho các bạn được nhé! (Điều bất đắt dĩ này là do tình hình PW ban acc VN liên tục)

Theo như tình hình hiện tại của toppic và payweb. Nếu như chủ toppic đợi đủ min để exchange về LR rồi sau đó mới bonus thì hơi khó cho những member ủng hộ cho chủ toppic.

Theo như tình hình hiện tại của toppic và payweb. Nếu như chủ toppic đợi đủ min để exchange về LR rồi sau đó mới bonus thì hơi khó cho những member ủng hộ cho chủ toppic.

Nếu không đủ thì chủ topic ex hợp tác ex cùng vs ai đó, chẳng hạn vs phuonglam1

các bạn đón chờ lượt bonus thứ 2 trong ngày nhé..

Các bạn đừng lo. Mình không làm thì thôi chứ đã làm thì phải uy tín. Thật sự thì 2 ngày nay mình bị lỗ nhưng vẫn cố gắng bonus đầy đủ cho mọi người để giữ uy tín. Mình đang chủ trương xây uy tín trước rồi khi được ủng hộ nhiều mình sẽ nhận lại được.. Các bạn ủng hộ mình nhiều nhé! Chứ hiện nay còn quá ít thì mình hơi khổ..
Nhưng khẳng định rằng, các bạn chắc chắn sẽ được Bonus!!
Chiều giờ cúp điện, giờ mình mới bonus đây, mọi người thông cảm..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week