• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Đồng Hồ DW ( daniel wellington ) Sỉ lẻ - Giá thương lượng - giao dịch all bank , trung gian đều được

Status
Not open for further replies.
cách phân biệt dễ mà, hàng 2016 đổ đi phải có tem nhập khẩu điện tử, và vỏ hộp màu nâu chứ o phải màu trắng, màu trắng chỉ những bản cũ như classic mà thôi, thớt đã gửi hình ảnh hàng cho mình nhưng mình thấy o phải là hàng hãng

cách phân biệt dễ mà, hàng 2016 đổ đi phải có tem nhập khẩu điện tử, và vỏ hộp màu nâu chứ o phải màu trắng, màu trắng chỉ những bản cũ như classic mà thôi, thớt đã gửi hình ảnh hàng cho mình nhưng mình thấy o phải là hàng hãng
May có Bác chỉ dẫn tí nữa không khéo lại dính hàng tàu khựa. Ai đã mua rùi mà check không phải hàng chính hãng có thể up proof report ở box scam

May có Bác chỉ dẫn tí nữa không khéo lại dính hàng tàu khựa. Ai đã mua rùi mà check không phải hàng chính hãng có thể up proof report ở box scam
haaa, mà không thấy chủ thớt ý kiến gì nhề

ôi trời, hàng trên web này báo giá ảo đó, ghi 200$ mà t có thể mua = 2tr VNĐ, ai quan tâm ib, BH 2 năm

Minh không scam ai cả sao up proof scam :)

ảnh có phía trên quên quote bạn :D , & xin phép khi mình bán hàng ra đều có giấy kiểm định mới bán chứ không bán hàng fake cho các bạn :D

Thank !

đây ảnh chụp đã có sẳn bạn có thể tham khảo . Mình bán chất lượng hàng đầu , không linh tinh
Cũng hy vọng là như thế . Cũng tính làm cái đeo chơi . Mà nghe thế kia cũng hãi

Cũng hy vọng là như thế . Cũng tính làm cái đeo chơi . Mà nghe thế kia cũng hãi

Ryo làm ăn rất uy tín trước giờ :D , hàng china nói china , hàng gì nói hàng đó :D , Ryo chưa dám chốt khách vì Ryo đang cho kiểm định random hàng & đang nhập về. Cứ mỗi cái bán cho khách đuề được kiểm định bởi Cititime :D :D

chủ thớt cũng chưa biết hàng mình nhập về có chuẩn o nữa, nhưng dựa trên những gì mình biết đc thì hàng của chủ thớt o phải hàng chính hãng

1 cách nhận biết nữa là, dây của DW chính hãng là lỗ vuông nhỏ chứ o phải lỗ tròn như hình ảnh của thớt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week