Event Double event kết thúc 02.08.2015 [Figure Shop HP]

Status
Not open for further replies.
Thank các bạn đã tham gia, nhưng các bạn vào link fb của shop coment nhé, và post kèm link đã coment vào đây, như vậy mới hợp lệ, các bạn check lại nội dung #1 nha @Boss21 nếu tính random thì mình phải quay video random, mà mình không rành khoản này.
56
Thanks
25 thớt nhá :D
55 :D chúc shop làm ăn phát đạt
Số 21 :p

P/s: Event diễn ra tính theo giờ đồng hồ thì chơi xổ số chi thớt, mình nghĩ vô random.org hay hơn á:rolleyes:

Góp ý nhỏ zậy thoai, thank thớt :oops:

KẾT THÚC KQSX NGÀY HÔM NAY, MÌNH XIN THÔNG BÁO BẠN DỰ ĐOÁN SỐ GẦN NHẤT VỚI GIẢI ĐẶC BIỆT LÀ @kutekhong123 - 45 nhận card 100k,
4 bạn trúng giải kk card 20k là: @SheetLy - 76 , @havantung1993 - 76 , @NotShare - 00 , @alien300 - 56 (bạn @lamchame cũng coment 56, nhưng coment sau nên phần thưởng thuộc về bạn @alien300 nhé)
Các bạn vào cập nhật nhà mạng để mình gửi mã thẻ nhé. mình sẽ trao giải vào ngày 5.8.2015 (qua ngày này, những ai không vào cập nhật nhà mạng để nhận thẻ, thì coi như bỏ nhé.) hoặc mình có thể trao sớm hơn nếu trước ngày 5.8 các bạn đã cập nhật đầy đủ. và nhớ coment mới để dẽ theo dõi nhé, đừng edit post.
Cảm ơn tất cả các bạn đã tham gia!

Last edited:
KẾT THÚC KQSX NGÀY HÔM NAY, MÌNH XIN THÔNG BÁO BẠN DỰ ĐOÁN SỐ GẦN NHẤT VỚI GIẢI ĐẶC BIỆT LÀ @kutekhong123 - 45 nhận card 100k,
4 bạn trúng giải kk card 20k là: @SheetLy - 76 , @havantung1993 - 76 , @NotShare - 00 , @alien300 - 56 (bạn @lamchame cũng coment 56, nhưng coment sau nên phần thưởng thuộc về bạn @alien300 nhé)
Các bạn vào cập nhật nhà mạng để mình gửi mã thẻ nhé. mình sẽ trao giải vào ngày 5.8.2015 (qua ngày này, những ai không vào cập nhật nhà mạng để nhận thẻ, thì coi như bỏ nhé.) hoặc mình có thể trao sớm hơn nếu trước ngày 5.8 các bạn đã cập nhật đầy đủ. và nhớ coment mới để dẽ theo dõi nhé, đừng edit post.
Cảm ơn tất cả các bạn đã tham gia!
OK thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,453
173,620
Latest member
CHAMROEUN