Dowload, Cài đặt, chạy 2 phút và nhận 10 000VND

Status
Not open for further replies.
:)......... Mình add nick rồi, 1 ngày có nhiu link vậy bạn !

cho mình xin 1 chân nào :D

add yahoo mình làm với cậu Chữ ký

mình có con iphone 4s ios7 đây có làm ăn được gì không mọi người :)

Đóng bảo hiểm đê, hay ít ra thì gửi trung gian.

chung nao co app nữa vậy thớt

Đầu tiên là chú ấy cho 1 link down bảo test. Test xong báo lead rùi. OK. Nhưng đây là test không được tiền đâu nha (test làm được em mới nhận chứ - dẫn lời chú ấy). Sau đó chú ấy quăng cho 5 link. Quăng xong là off skype. Hiện giờ đang online skype nhưng hỏi không có thèm trả lời. Anh em xác định nhé. Hôm qua mới down 1 con test và 1 link. Thấy chú im hơi lặng tiếng cũng không làm tiếp, May không tốn thời gian với chú.
Đây là proof hình vừa chụp, mỗi chú ấy online mà hỏi cấm có trả lời.
vipkzx

vipkzc

Đầu tiên là chú ấy cho 1 link down bảo test. Test xong báo lead rùi. OK. Nhưng đây là test không được tiền đâu nha (test làm được em mới nhận chứ - dẫn lời chú ấy). Sau đó chú ấy quăng cho 5 link. Quăng xong là off skype. Hiện giờ đang online skype nhưng hỏi không có thèm trả lời. Anh em xác định nhé. Hôm qua mới down 1 con test và 1 link. Thấy chú im hơi lặng tiếng cũng không làm tiếp, May không tốn thời gian với chú.
vipkzx

vipkzc
giống tui

vipkzx

vipkzc
Em làm cũng phải có giờ đi ngủ chứ bác, bác vừa làm đc 1 link đã nói chi thế. :-s

Em làm cũng phải có giờ đi ngủ chứ bác, bác vừa làm đc 1 link đã nói chi thế. :-s
Thực tế thế thui. ANh thấy chú online trên skype. Anh hỏi mà không thấy nói thì anh phải nghĩ đến trường hợp xấu chứ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week