SCAM DREAM HASH - Dreamhash.com

Bác chủ thớt cho em hỏi, nếu giờ em dep vào 0.1 BTC, thì sẽ rút lãi mỗi ngày 9% (Tương đương cho đến khi sập sàn thì thôi.
Riêng tiền vốn 0.1 là chôn luôn ở đó, không bao giờ rút về được.

Bác chủ thớt cho em hỏi, nếu giờ em dep vào 0.1 BTC, thì sẽ rút lãi mỗi ngày 9% (Tương đương cho đến khi sập sàn thì thôi.
nếu plan có ghi principal include tức là k rút được vốn ( ví dụ là 17% hourly for 6hours principal include ) vốn trong lãi luôn rồi. còn có ghi principal back tức là sẽ rút được vốn ( ví dụ như 2% daily for 15days principal back tức là mỗi ngày nhận 2% số vốn đầu tư và sau 15days sẽ cho rút vốn )

nếu plan có ghi principal include tức là k rút được vốn ( ví dụ là 17% hourly for 6hours principal include ) vốn trong lãi luôn rồi. còn có ghi principal back tức là sẽ rút được vốn ( ví dụ như 2% daily for 15days principal back tức là mỗi ngày nhận 2% số vốn đầu tư và sau 15days sẽ cho rút vốn )
Cảm ơn bác nhé!

site này không rút được gốc nhé bác. rút lãi 9% mỗi ngày cho tới khi nó scam thì thôi

Mình mới chơi, cũng là new bie k rành lắm nên cho mình hỏi ngu tí, mình ref bạn rồi, thấy bạn ghi rcb 100% là sao mới đc vậy :)

thank bác thớt đẹptrai :D:D:D
Withdrawal has been processed. Batch id: e0c540402c458c0b73416179bc936092149a5b143102c48dcb57f074fcb0f729

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week