HYIP Droketrade.com - Droketrade

Thôi cãi nhau với tró làm gì mệt người, lo mà chầu chực zoom để nghe tao chửi mày tiếp nhé =))

Tao xem zoom chẳng qua chỉ muốn trao đổi kinh nghiệm với mọi người về hyip thôi cũng như tao đang trao đổi những site tốt với HYIPman, chứ loại mày tao có thèm để ý đâu. Tranh cãi làm gì, mày muốn éo gì thì mặc mày, đây đâu phải lần đầu mày gây sự đâu.

- - - Updated - - -

site nào mình thấy được thì mình post, còn sống bao lâu lại là chuyện của nó nhé :binhsua06:

Ok, đồng ý với ý kiến của bạn, post giới thiệu thì cứ giới thiệu thôi, còn nó sống bao lâu là chuyện của nó!!!!!!!!

Yêu cầu đừng cãi lộn nữa nha! Box hyip chứ đâu phải box cãi lộn đâu mod vào xử lý 2 ông cãi lộn đi. Haizzzzzzzz Thớt lần sau mong post nh~ site tốt cho newbie mình theo với, mới theo hyip mà bị scam hoài lun. Xui vãi ra mới dep hum wa :-( Chắc nghỉ chơi mấy site ngắn ngày lun wa' haizzzzz

Yêu cầu đừng cãi lộn nữa nha! Box hyip chứ đâu phải box cãi lộn đâu mod vào xử lý 2 ông cãi lộn đi. Haizzzzzzzz Thớt lần sau mong post nh~ site tốt cho newbie mình theo với, mới theo hyip mà bị scam hoài lun. Xui vãi ra mới dep hum wa :-(

Cứ chờ đợi đi bạn, mình đâu nói rằng site này đã scam ngay đâu, thường là luật trả trong vòng từ 1 - 12 giờ hoặc từ 1 - 24 giờ mà nhiều khi up to 48 giờ như thằng Instabank, nên chưa thể hết hi vọng dù rằng site không thể load hoặc pending lâu. Hy vọng nó trở lại sớm!!!!!!!!!!!!!

Site này của mình đó, do site kia bị ddos nên site này làm vội 1 chút, bạn nào có nhiều tiền cứ deposit nhé, khi nào scam thì báo trước 1 day

Yêu cầu đừng cãi lộn nữa nha! Box hyip chứ đâu phải box cãi lộn đâu mod vào xử lý 2 ông cãi lộn đi. Haizzzzzzzz Thớt lần sau mong post nh~ site tốt cho newbie mình theo với, mới theo hyip mà bị scam hoài lun. Xui vãi ra mới dep hum wa :-( Chắc nghỉ chơi mấy site ngắn ngày lun wa' haizzzzz

Hi Hi, mới chơi thì hay ăn scam là đúng rồi :D Nói cho bạn mừng là site dài ngày tỉ lệ ăn scam còn cao hơn cả ngắn ngày nữa. Site này đã sống trên 10 ngày rồi, đâu pải fast scam đâu, hôm qua bạn mới dep thì muộn rồi, tiên trách kỉ hậu trách nhân. Mà bạn hóng trên mmo4me thì luôn chậm chân thôi

Còn xetang hay hóng trên zoom như vậy sao ko bảo chị zoom hoặc em tạo nick cho, mong bác đừng vô hóng trên zoom rùi copy những chuyện ngoài lề trong đó rùi đem vô mmo4me làm vật liệu cãi nhau, bác tạo nick trên zoom rồi vào nói chuyện cùng mọi người đó mới gọi là "trao đổi kinh nghiệm".

Site này đã pay tốt hơn 10 ngày, mình ko theo nên ko rõ , nhưng đây ko pải là pending mà site bị sập, admin đang sửa, luật ko thành văn của HYIP là ko bán than khi sự việc chưa rõ ràng. ai dep site nên nằm im chờ là khôn ngoan nhất.

Đừng nói là tiếc tiền thì bán than, bán than có 4 tác hại : admin ngửi tháy mùi than, ko pay tiếp , investor khác ngửi thấy mủi ko dep tiếp, mấy thằng trẻ trâu ngửi thấy mùi, cũng bán than chửi bới theo => càng nhanh sập, ngoài ra còn gây tâm lý hoang mang ức chế cho người khác, đặc biệt những người có thể bị bạn làm cho mất tiền vì bán than.

Kinh nghiệm cho các site khi có vấn đề, bạn nên chia nhỏ để rút, admin nếu có pay lẻ tẻ sẽ pay những khoản nhỏ trước. hoặc cũng có thể reinvest lại từ balance vào plan trong trường hợp khắc phục sự cố quá lâu vẫn chưa xong, support admin xin refund với cam kết giúp admin post proof và vote tốt cho admin. đó gọi là còn nước còn tát. có ích và hiệu quả hơn nhiều là bán than.

Xin lỗi thớt thì ra site vẫn sống, mới tham gia hyip nên có ít vốn scam thì khổ em lắm nên hơi nóng tính tý :D Xin lỗi hehe

Site vẫn sống nhưng ai đang định chơi thì đừng vào nhé, đang pending 17 tiếng rồi, pay rất nhỏ giọt.

The amount of 22 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4645573->U1698976. Memo: API Payment. Withdraw to ntvinh1602 from Droke Trade.. Date: 09:51

Pending 39 ti
ếng giờ mới pay, vhcl

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week