Help Dropshiping cho người mới bắt đầu

OeftgerArnhol

Newbie
Reactions
0
MR
0.057
Mình là newbie muốn tìm hiểu về Dropshipping, đọc thấy mơ hồ quá, có cách giải thích nào đơn giản, dễ hiểu và cần làm gì cho người mới bắt đầu kinh doanh này ạ
A/c nào đã kinh doanh loại hình này rồi cho em hỏi là mình cần vốn nhiều không và có rủi ro dì không ạ
Em cảm ơn
:ami_fat_cat_026::ami_fat_cat_057::ami_fat_cat_058:

Mình là newbie muốn tìm hiểu về Dropshipping, đọc thấy mơ hồ quá, có cách giải thích nào đơn giản, dễ hiểu và cần làm gì cho người mới bắt đầu kinh doanh này ạ
A/c nào đã kinh doanh loại hình này rồi cho em hỏi là mình cần vốn nhiều không và có rủi ro dì không ạ
Em cảm ơn
:ami_fat_cat_026::ami_fat_cat_057::ami_fat_cat_058:
rủi ro nhiều ấy , newbie mà k dày vốn thì khá toang , dropship thì hiểu đơn giản là mình đi buôn ăn chênh lệch thôi có j mà khó hiểu , khoản vốn lớn nhất mà b cần đầu tư là ném vào ads

Em cảm ơn
:ami_fat_cat_026:

rủi ro nhiều ấy , newbie mà k dày vốn thì khá toang , dropship thì hiểu đơn giản là mình đi buôn ăn chênh lệch thôi có j mà khó hiểu , khoản vốn lớn nhất mà b cần đầu tư là ném vào
vốn phảy dày luôn à bạn hic, có sàn nào uy tín không ạ

dropship là mình đi lụm đồ người ta drop rồi ship về nhà mình xài kiểu như đồ điện thoại, tivi, laptop :ami_fat_cat_013:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,050
Latest member
Hieu27

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back