Dự án Captcha mới! Các bạn cho ý kiến!

Bão pix thì phang kolo. Chứ chơi mấy ông này ko ham. 1 tuần chưa biết làm đc bao nhiêu mà đòi nộp 50k àh? Đi ngủ dùm đi

nói chung mình thấy.
Ai pro thì lam pix
Ai mới làm ko làm đc pix thì làm kolo chứ lằng nhằng mấy dự án kiểu này vớ vẩn lắm (làm tẹt ga nó khóa ID 1 cái mất tiền nên chả khác gì mấy thằng qlink cả.... Thấy bảo qlink thằng trưởng nhóm có thể khóa ID để lừa mem ko biết có phải ko??? ==!)
Bên mình ID bị khóa vẫn thanh toán số lượng làm đc nhé ko như qlink nhé nói chugn chỉ có cái phí để duy trì server ai chập nhận đc thì làm, phí bên mình thu 30k/1k mã các bạn tham khảo tại: http://mmo4vn.com/showthread.php?37066-captcha-load-lien-tuc-24-24-ko-pri

Last edited by a moderator:
như giết người cướp răng ấy nhỉ. nếu load 24/24. 19k/1kcode, ko nộp cái tiền đc gọi là duy trì gì đó thì ok chiến đc. 100 người gõ mỗi tuần nộp 250k code " duy trì "

nếu load tốt 24/24 thì 1 ngươi gỏ tb dc 5k code/ngày. vậy 7ngay thì dc 35k code=> 665k vnd - 47.5k(2.5k*19k)
ăn trên đầu trên cổ người ta hết 7.14% rồi. Chưa tính những người mới vào nghề.

nếu load tốt 24/24 thì 1 ngươi gỏ tb dc 5k code/ngày. vậy 7ngay thì dc 35k code=> 665k vnd - 47.5k(2.5k*19k)
ăn trên đầu trên cổ người ta hết 7.14% rồi. Chưa tính những người mới vào nghề.
rất tiếc đó là phí bắt buộc đối với dự án, nếu k thì mình cũng chả thu phí làm gì

Sao giống pix thế nhỉ ?
mình nghĩ thế này không biết có đúng không:
có thể đây là PIX và nhóm này tích hợp soft trên web để tuyển người
mà load 24/24 thì mình không hiểu. có thể là soft đó load tối ưu, pri nào cũng load như nhau!

mình nghĩ thế này không biết có đúng không:
có thể đây là PIX và nhóm này tích hợp soft trên web để tuyển người
mà load 24/24 thì mình không hiểu. có thể là soft đó load tối ưu, pri nào cũng load như nhau!
Bạn nói thì cũng phải suy nghĩ ,nếu vậy người người down cái soft đó về kéo cái acc pri8 vào load nguyên ngày chăng ,lúc đầu mình cũng suy nghĩ giống bạn đấy

Bạn nói thì cũng phải suy nghĩ ,nếu vậy người người down cái soft đó về kéo cái acc pri8 vào load nguyên ngày chăng ,lúc đầu mình cũng suy nghĩ giống bạn đấy
mình suy nghĩ đó chứ. mình hỏi bạn: Bạn down soft đó ở đâu? ( ý mình nói soft đó là có thể do người nào đó làm ra nhưng không share) BẠN HIỂU KHÔNG??????

có ai nhớ đến ý tưởng của mình không" tìm cách không hạn chế thời gian gõ pixprofit" giờ cũng đã người tìm ra cách rồi kìa..nhưng lại là cách khác:
Cái này phải nhờ đến bậc thầy của Asian (hoặc XĐ nhà mình cũng làm được). nghĩa là giao cho bạn id pri0 với tên A,B chẳng hạn (tất nhiên là tên ảo thôi) ->nếu bạn đánh tốt họ sẽ giữ nguyễn, còn không tốt sẽ bí mật đỗi cái id pri0 khác vào..thế là bạn chiến được cả ngày rồi nhé!
Vậy pri0 đổi đó lấy ở đâu? xin thưa: là phí báo trì server 2.5kpic đó!.. đó là theo ý kiến khách quan của mình! Có lẽ đó cũng là một hình thức để tuyển quân thui, hình thức kinh doanh pix vậy..Lợi mình, lợi ta mà..các bác đứng ném gạch em nha!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week