Dự án Captcha mới! Các bạn cho ý kiến!

khi tối nó tự pm rùi gây chửi nhau :O
20 mem thì 1 tháng cúng cho nó 4 triệu mẹ rồi
4tr ????
Lúc trước khi tui còn làm cho nó thì 11 thằng quản lý mỗi tháng phải nộp 1tr, tính ra 1 tháng ko cần làm gì là có 11tr bỏ túi rồi! mà cái đấy là pix đấy nhé. Chưa hết đơn giá 17k còn hút bao nhiêu nữa ??
Ngoài ra khi ai ko làm đủ ngày 2k nó sẽ tạm khóa và trừ 2k code mỗi ID.
Và 20 mem ư ? không đâu ! 200 mem là ít !

Captainkjdd lúc trước ném gạch tớ lắm mà! Sao bi giờ lại quay mặt LA Ó SVOL thế nhỉ?:binhsua01:
Chắc bi giờ biết được bộ mặt thât của 2 đứa chủ group rồi hả?:binhsua15:

4tr ????
Lúc trước khi tui còn làm cho nó thì 11 thằng quản lý mỗi tháng phải nộp 1tr, tính ra 1 tháng ko cần làm gì là có 11tr bỏ túi rồi! mà cái đấy là pix đấy nhé. Chưa hết đơn giá 17k còn hút bao nhiêu nữa ??
Ngoài ra khi ai ko làm đủ ngày 2k nó sẽ tạm khóa và trừ 2k code mỗi ID.
Và 20 mem ư ? không đâu ! 200 mem là ít !
Up cho cậu chính xác 100%. giờ captchastation.com load 24/24 cũng là pix thôi. SVOLGROUP THẬT LÀ KHỐN NẠN

Đây này nói rõ luôn cho các cậu này! Tớ làm cho nó la tháng 11-2010! Lúc đó SVOL chưa có làm PIX! Qua tháng 1-2011 nó bắt đầu làm PIX! Các cậu biết nó trả lúc đó bao nhiêu không? Nó trả cho mem có 15.000d/1k ma đấy! Khốn nạn ko:binhsua12:!
Các cậu tính xem! Lúc trước nó đứng hạng 4 pix là đuơc 5% tổng số lượng mỗi ngày! Mà muốn đứng hạng 4 thi moi ngay phai được 400.000 code(Tớ tính trung bình) các cậu tính xem 1 tháng nó lời duoc khoang 80tr đấy!(Nó nói với tụi tớ luôn ah)! Lúc đó tụi tớ tin tượng tụi nó nên tưởng là tụi no làm an giỏi nên được thế!(Ai ngờ nó RÚT MÁU mình mà không biết):binhsua09:
Sau đó nó lập ra giải thưởng cho những ai đánh tốt nhất! Có tuần Tớ đánh trên 100.000 mã mà chỉ được hạng 6! Tuần đó tớ đánh xong bệnh 2 tuần! Sau này nghỉ làm tớ mới biết la khi no trao giải thi nó lập ra nich ảo để lảnh giải! Tớ tức lắm nhưng chẳng làm gì được! Đã nghỉ làm ở đó rồi nên thôi bỏ luôn!
Còn chịn này nữa! Lúc trước có thể qlsvol chưa biết! Lúc trước ai ko làm đủ số lượng mỗi ngày 1000k/1id cho nó thì nó lay hết số lượng luôn! Sau này thấy làm vậy nhân vien nghỉ nhiều quá nên nó chỉ trừ 2000k/id khi không làm đủ số lưông cho nó!
Mỗi lần đi họp các nhóm trưởng nó trừ tiền này nọ của các nhom trưởng( thí dụ như đi họp không ăntơni)! Sau đó nó dùm tiền phạt để đi uống tập thể mà nó chẳng bỏ xu nào!
Cái cuối cùng mới là KHỦNG nè các cậu! Lúc trước nó bắt tụi tớ đóng 1tr/tháng sau khi làm được 3 tháng nó bắt tụi tớ đóng mỗi đứa 5tr để nâng cấp sever(nâng cấp gì đâu! Nó dịnh ăn tiền tui tớ)! Lần đó 5 quản lý trong đó co tớ thấy ko ổn nên ra đi! còn lại 6 đứa kia! Bi giờ 6 đứa kia nghỉ chi còn 1 đứa!(Chứ hút máu quá ai ma làm nữa) Đứa còn o lại chắc nghĩ là TAO BỊ MẤT TIỀN KO PHẢI VÌ TAO NGU MÀ VÌ TAO MUỐN QUÁ!:binhsua15:

à mình đính chính cho cậu nhé. Để top 4 hiện giờ thì khoảng chưa đến 200k còn hồi đó chắc chỉ khoảng >100->120 thôi nhé ^^ ko lên nổi 400 đâu.
Nói chung là ko trách nó đc. Tham là bản tính con người. Hồi mới tớ làm cho qlink còn bị quỵt lương kìa. Làm 1 thời gian thì thừa kn nên sẽ tách ra thôi. Chúng nó hiểu vậy nên ra sức hút máu khi còn hút đc đó mà :))
Nhưng đó là trước kia captcha làm mới. Bi giờ hút máu hơi khó :)) nên chúng nó nghĩ nhiều cách như cách này nè. Giả vờ dự án mới để lừa đảo :D
KỆ đi. Ai ngu thì chết. Nó làm vậy nhiều người bỏ captcha thì mình làm sướng :)) Đông quá pri 0 cũng chả load đâu ở đó mà nói nhiều :))

Last edited by a moderator:
vậy mà bi giờ group svol vẫn đứng hạng 5 OMG thật là không thể tin nỗi hihi với cái cách quản lý hút mau thế mà members lại làm ghê ghê thiệt đúng là trình độ của Alex không phải vừa nhỉ !

vậy mà bi giờ group svol vẫn đứng hạng 5 OMG thật là không thể tin nỗi hihi với cái cách quản lý hút mau thế mà members lại làm ghê ghê thiệt đúng là trình độ của Alex không phải vừa nhỉ !
Alex này là 1 tay không vừa đâu nó biết cách bóc lột sức lao động đấy !

Alex này là 1 tay không vừa đâu nó biết cách bóc lột sức lao động đấy !
lúc trước mình làm QL cho nó mà nên biết rành lắm , 1 tay bốc lột đáng nễ ..............

chắc anh ấy chơi bùa :))

nghe mọi người nói mà em ko thể tin dc, nhất là zụ này "Lúc trước nó bắt tụi tớ đóng 1tr/tháng sau khi làm được 3 tháng nó bắt tụi tớ đóng mỗi đứa 5tr để nâng cấp sever"

chắc anh ấy chơi bùa :))

nghe mọi người nói mà em ko thể tin dc, nhất là zụ này "Lúc trước nó bắt tụi tớ đóng 1tr/tháng sau khi làm được 3 tháng nó bắt tụi tớ đóng mỗi đứa 5tr để nâng cấp sever"

Thật không thể tin nổi..up pix tiếp đi các pác ơi!

@kiet: tui chưa từng nói giúp SVOL miếng nào nhé, chỉ nói sự thật! nên không thể nói vậy đc!
Nói chung phải phục bác Alex, nhờ Capt mà mỗi tháng bóc lột mem 100tr là ít . Mà "ma trảo" của bác ấy từ trước đến giờ chỉ nhằm vào đất Vĩnh Long thôi mà tiền đã ào ào rồi
Mới tháng trước còn dự định tuyển mem toàn quốc. Tiếc là tham vọng chưa thành thì lũ đàn em đã tạo phản khi nhìn ra "sự thật" :-o. Pha bóc lột 5 triệu mỗi quản lý đã thành công. 50 triệu vào túi rồi mà giở thêm trò gì ấy nên mới hố =))

Mà nhớ lại quả khóa acc tức thật, làm 3 ID nên mỗi ngày phải làm ít nhất 3k, hôm ấy pix bị khùng làm không đủ thế là 3 ID trừ 6k . Oh shit!!!

Last edited by a moderator:
Thật không thể tin nổi..up pix tiếp đi các pác ơi!
Vậy mà cậu còn nói sáng kiến của svol group hay đấy chớ. Các quản lý svolgroup nói đều là sự thật. Up cho các quản lý. Thằng Duy Anh và Con Thanh Chết mẹ đi cho xong. Hai vợ chông nó là một cặp bày trùng: Hút máu, điểu, máu lạnh,mặt dày, .... Nếu thời thưa chắc tụi nó là cướp!!!

có thể so sánh cặp đôi máu lạnh trên như cướp biễn Thái Lan hoặc Pol Pot Khơme Đỏ =)) ăn trên những xác người =))

có thể so sánh cặp đôi máu lạnh trên như cướp biễn Thái Lan hoặc Pol Pot Khơme Đỏ =)) ăn trên những xác người =))
Bậy! đứa nó la 2 con muỗi! Hut máu tụi tớ hết được giờ đi hút máu người khác!:binhsua15:

Chào các bạn,

Các bạn nên sử dụng những từ ngữ cho hợp lý sao cho không làm ảnh hưởng đến danh dự của người khác. Nếu các bạn bị kiện về vấn đề này, các bạn sẽ phải chịu hình phạt khá nặng:

1. Uy tín Members: (03/05/2011)
    • Tất cả các trường hợp vu oan hoặc sử dụng những từ ngữ làm ảnh hưởng đến uy tín của người khác mà không có bằng chứng xác thực sẽ đều bị BANNED ít nhất 3 ngày.

Thân

banned 3 ngày có it quá không nhỉ? :)

Chào các bạn,

Các bạn nên sử dụng những từ ngữ cho hợp lý sao cho không làm ảnh hưởng đến danh dự của người khác. Nếu các bạn bị kiện về vấn đề này, các bạn sẽ phải chịu hình phạt khá nặng:

1. Uy tín Members: (03/05/2011)
    • Tất cả các trường hợp vu oan hoặc sử dụng những từ ngữ làm ảnh hưởng đến uy tín của người khác mà không có bằng chứng xác thực sẽ đều bị BANNED ít nhất 3 ngày.

Thân
Xin chào admin thân mến!
Chúng tồi là những quản lý của svolgroup lúc trước, đã từng bị bóc lột theo kiểu chúng tôi đã từng kể trên. Xin lỗi vì có những lời lẽ như thế, nhưng bắt buộc chúng tối phải nói thế, svolgroup quá bóc lột, nói cách khác hút máu mem một cách không thương tiếc. Dù admin có banned gì đi nữa tôi xin chịu, nhưng đó là sự thật khi captcha ở Vĩnh Long mới phát triển và hầu như chẳng ai biết về nó nên mới bị bóc lột như thế. Chúng tôi không tự bịa ra để hạ thấp danh dự hay phỉ bán người khác mong mọi người thông cảm vì sự bức xúc này. Thanks! Chúc sức khỏe toàn thể anh em kiếm tiền online. Thân!

Tôi đồng tình với ý kiến của bạn qlsvolgroup! Điều chúng tôi nói ra điều là sự thật 100%, chẳng hề vu oan hay hạ thấp uy tín 1 ai cả! Thật sự là chúng tôi đã bị bóc lột sức lao động 1 cách nặng nề khi còn làm o SVOL group!
Hiện tại SVOL muốn bành trướng vòi bạch tuột để tiếp tục bóc lột a e trên toàn đất nước thì đã bị a e lật tẩy! Tôi nghĩ khi chủ group SVOL đọc được những topic như thế này sẽ chẳng còn thiết tha với tuyển online nữa! Và dự án CAPTCHA STATION cũng sẽ chỉ gói gọn trong phạm vi thành phố VĨNH LONG!( Vì đã bị a e lật tẩy nên sẽ chỉ còn dụ dỗ được newbi trong phạm vi thanh phố vĩnh long thôi)
Cuối cùng tôi có 1 chuyện này nhờ các a e! Đó là: ĐỪNG BAO GIỜ BÁN ID PRI 0 CHO SVOL GROUP( nich yahoo thường sử dụng là alex.svol) theo mình nghĩ thì nó sử dụng id pri 0 để hoạt động soft captcha station! Nếu các cậu muốn giúp đỡ người khác thì đừng bán id pri 0 cho nó nhé! Vì nếu ko có id pri 0 thì no sẽ ko thể nào bóc lột được newbi nữa!
Thks toàn thể a e MMO4VN!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week