dự án gogetsome.net giá khởi điểm 0.38$/k, max 1.1$/k

Status
Not open for further replies.
show cho ba` con đc mở mang tầm nhìn nào bạn :D

nói có sách mách có chứng. chứng minh nào

Có sách có chứng đeyyyyy :)

Dự án này mấy bác có biết ngày mấy cho đăng kí lại ko vậy?

babykute đánh sao vậy nhỉ, mình đánh 3 acc rồi đó, acc nào 3k đều dc lên Gold, còn cái cấp trên GOLD mình chưa tới nên chưa bik

acc của bankphat thi ko hiểu sao thôi mình đánh thì ko dc % nào hết

mmolove thì dc 10% đều đều, có điều bạn này còn dang thanh toán, mình tạm nhưng chờ bạn thanh toán rồi mới đánh tiếp.

acc của woonline thì 18% >> 15%

Lạ thật, mỗi acc là mỗi kiểu khác nhau

Last edited by a moderator:
babykute đánh sao vậy nhỉ, mình đánh 3 acc rồi đó, acc nào 3k đều dc lên Gold, còn cái cấp trên GOLD mình chưa tới nên chưa bik

mmolove thì dc 10% đều đều, có điều bạn này còn dang thanh toán, mình tạm nhưng chờ bạn thanh toán rồi mới đánh tiếp.

Mình đánh acc của bankphat ............. không hiểu sao không thấy lên Gold @@ cũng không thấy catpcha nào đặc biệt mà không hoa thường đúng không bạn

chữ hoa thường thì có, % thì ko, với lên Gold mới có lucky captcha cũng ko thường xuyên lâu lâu nó mới hiện ra.

Với acc bankphat thì chỉ ko hiểu sao ko có % thôi chứ code thì hiện ra như nhau :)

Sao nó không thay hình con voi bằng mấy em chân dài vô nhỉ đánh còn có tí động lực. Nhìn con voi hoài pun ngủ quá. :binhsua22:

Mình đánh acc của bankphat ............. không hiểu sao không thấy lên Gold @@ cũng không thấy catpcha nào đặc biệt mà không hoa thường đúng không bạn

lên gold mới có lucky captcha nhé

- - - Updated - - -

mỗi acc khác nhau sẽ có bonus khác nhau, tùy vào khả năng, gõ nhanh, mạng tốt, gõ không sai và tùy vào thời điểm nữa sẽ có bonus khác nhau nhé, nhiều người hay so sánh giữa acc của người này với acc của người khác, nhưng của ai cũng giống nhau cả thôi, đều reg trên trang chủ của gogetsome cả.

- - - Updated - - -

Có sách có chứng đeyyyyy :)
View attachment 21834

đưa cái hình gì mà nhỏ vậy alias, full size đi

Ước gì lên được Emerald thuj củng đc òi :binhsua19:

ko bik tài năng nào Ruby cho mình xin ít kinh nghiệm khi gỏ là gặp những captcha sao cách nào phân biệt đc
W và VV
I và l ( vào thấy captcha i hoa và l thường ko khác chổ nào )
g và 9

Mình vô phương cứu chữa khi gặp những chữ đó

:binhsua23:acc lên được cấp cao như của typerteam đâu có đơn giản đâu ? thèng admin gogetsome no hem cho thì đố mà lên kakaka !!!:binhsua01:

H muốn lên Gold thôi cũng tạm mừng rồi ...... @@ 4k5 mà chưa thấy thấy lên Gold đã gõ phân biệt hoa thường :binhsua23:

Bác có làm gì Admin không chắc nó ghét rồi nó không cho lên đó :binhsua26:

vào đánh mà toàn báo overload. tới nản

lên tới 3600 code rồi mà không thấy lên gold nhỉ

làm gì mà ghê vậy ! của mình >45k code vẫn bị tuột level Silver !

mình còn 3acc ! ai chiến thì pm y!m: viec_lam365

giá 1$=19.5k

ai chiến thì vào ! :binhsua27:

Ước gì lên được Emerald thuj củng đc òi :binhsua19:

ko bik tài năng nào Ruby cho mình xin ít kinh nghiệm khi gỏ là gặp những captcha sao cách nào phân biệt đc
W và VV
I và l ( vào thấy captcha i hoa và l thường ko khác chổ nào )
g và 9

Mình vô phương cứu chữa khi gặp những chữ đó

gõ dần sẽ quen thôi bạn, mĩnh gõ đúng 3.000code là lên gold liền à :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week