Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
chẳng ngoài dự đoán
images

GG em khâm phục tài dự đoán của anh chưa hả

Đang định chơi,mà cài cho con BB không được,haizzzo_O

Chào các bạn, 2 hôm qua nhà mình đứt mạng.
Giờ mình mới sửa đc mạng. MÌnh đã đọc tin từ sáng nay. Ngủ dậy, đọc... ko nghĩ gì đc...
Trống rỗng.

Buồn.

Chào các bạn, 2 hôm qua nhà mình đứt mạng.
Giờ mình mới sửa đc mạng. MÌnh đã đọc tin từ sáng nay. Ngủ dậy, đọc... ko nghĩ gì đc...
Trống rỗng.

Buồn.

Có lẽ dự án này phải dừng ở đây thôi....

bác cho mình hỏi cái này nghĩa là gì nhỉ, sao giờ lên thấy nó báo : Xin lưu ý: bắt đầu Thứ Bảy ngày 16 tháng 11 năm 2013, các chương trình phần thưởng sẽ bị đình chỉ. Tất cả các điểm sẽ được tải lên trước ngày đó sẽ được xử lý.

bác cho mình hỏi cái này nghĩa là gì nhỉ, sao giờ lên thấy nó báo : Xin lưu ý: bắt đầu Thứ Bảy ngày 16 tháng 11 năm 2013, các chương trình phần thưởng sẽ bị đình chỉ. Tất cả các điểm sẽ được tải lên trước ngày đó sẽ được xử lý.
đọc lại trang trước đi bạn, làm biếng quá.
hóng dự án mới của GG thôi :(

Buồn man mắc, khi chưa rút đc tiền. Hi vọng ở sự giúp đỡ của bác Guild xem sao :(

bác giải thích hộ em đi, e cần làm gì nào : Please note: starting Saturday November 16 2013, the rewards program will be suspended. All the points that will have been uploaded before that date will be processed.

bác giải thích hộ em đi, e cần làm gì nào : Please note: starting Saturday November 16 2013, the rewards program will be suspended. All the points that will have been uploaded before that date will be processed.
là ko pay nữa, tạm dừng tới ngày đó

:) đằng nào cũng vậy rồi, coi như biết thêm một hình thức kiếm tiền mới. MMO là muôn màu, Others là đa dạng.
Chúc các bạn vui vẻ đừng căng thẳng nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,154
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week