Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
Hôm nay thất thu quá, cả ngày được có 1k, tối về có Proof nóng hổi an ủi cũng đỡ :D

Cho hỏi thế này có làm phiền bạn không nhỉ :p

oải thiệt,đâu có làm sai bước nào đâu mà nó ko cộng point trời :(
Your points are being recalculated. Please check back later.

Chẳng biết bọn trang này lấy dữ liệu để làm j mà trả nhiều $ thế nhỉ :D chủ thớt béo nhất chắc mấy trăm ref nhỉ

Chẳng biết bọn trang này lấy dữ liệu để làm j mà trả nhiều $ thế nhỉ :D chủ thớt béo nhất chắc mấy trăm ref nhỉ

Cũng bình thường thôi bạn, gì mà đến mấy trăm REF ^^

Mà binhg thường cậu vẫn làm không công cho GOOGLE MAP đấy thôi
Nó lấy dữ liệu WIFI và trạm phát sóng điện thoại mà :)

thread hỏi tí, ví dụ nó tính tiền là dựa vào bắt đc địa điểm wifi mà ko cần kết nối, vậy nó tính 1 địa điểm chỉ 1 lần thôi ah, hay đc nhìu lần :p

Cho mình hỏi. ở trong mobile thì vào xem điểm thấy ví dụ wifi là 300 cellular là 100. thì đây chính là đc 300point wifi và 100 point cột sóng. hay là đc 300*3 point wifi và 100*15 point cột sóng cậu. Nghĩa là cái đó là point hay là mapped vậy

Cho mình hỏi. ở trong mobile thì vào xem điểm thấy ví dụ wifi là 300 cellular là 100. thì đây chính là đc 300point wifi và 100 point cột sóng. hay là đc 300*3 point wifi và 100*15 point cột sóng cậu. Nghĩa là cái đó là point hay là mapped vậy

Cái đó chỉ là số wifi và Cell bạn tìm được
Còn Point thế nào thì phải vào Web, phần REWARD sẽ thống kê rõ ràng bạn nhé :)

Cái đó chỉ là số wifi và Cell bạn tìm được
Còn Point thế nào thì phải vào Web, phần REWARD sẽ thống kê rõ ràng bạn nhé :)
ukm..ok c. point thì phải sau 1 ngày nó mới cập nhật cho mình. thấy vào web check suốt mà k có tăng. mình cũng đã upload thành công rồi. chắc là point nó update ngày sau. Mà cho mình hỏi là mình không upload thì nó cũng tự động upload cho mình chứ

Hix , sao vừa nãy mình cả đi lẫn về hơn 10km mà thấy nó cho có 129 point ( liệu có nhiều quá ko :D )
Mình bật 3g, GPS của ĐT , GPS của navizon , wifi
Bác thớt vào chỉ giáo em là vì sao với :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo