Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
PROOF ... ???????????? ... BEEP ... ekt tao admin 3th thay LEO mà ... Hình như mày thành phần chống đối DDOS EKT thì phải ... :)))))))))
Bác không làm thì thôi đi ra nhé, không war nhé. Lo làm mà kiếm tiền cho bản thân đi, cậu khá rảnh

Câm mẹ mày đi
DDOS DDOS cái L
Thằng leo ngày xưa, đợt Tết cũng pm vay tiền tao, chứ có cc gì đâu
Ví dụ ng khác copy bài tao mà ko để rõ nguồn, ừ thì thôi kệ, đành chấp nhận, tao còn ko tức mấy. Nhưng riêng mày, thì đm TAO KHINH
Thôi kệ nó đừng chấp, war nhau ăn baned ==!

Thôi kệ nó đừng chấp, war nhau ăn baned ==!

Không phải, ví dụ nó im im mà kiếm tiền. Tớ còn đỡ tức.
Đây rõ ràng copy, mà lại còn to mồm, giờ giọng bố đời ra nữa. Đã ngu, đã kém, thì phải biết điều. Đây lại còn cố tỏ ra nguy hiểm

vừa ra ngoài 1 lúc xong, về đã đc kha khá r :D, mà tình hình là upload lên mạng từ sáng r, mà h vào kiểm tra thì vẫn chưa đc cộng point, upload lúc 7r AM, cái calculated h đang đến 8h03 AM mà vẫn chưa thấy tăng point, vẫn nguyên như tối hôm qua @@

Không phải, ví dụ nó im im mà kiếm tiền. Tớ còn đỡ tức.
Đây rõ ràng copy, mà lại còn to mồm, giờ giọng bố đời ra nữa. Đã ngu, đã kém, thì phải biết điều. Đây lại còn cố tỏ ra nguy hiểm
cậu cần phải biết " Thùng rỗng kêu to " ;) Đời này miệng lưỡi nhiều lắm " lưỡi không xương nhiều đường lắc léo " người ta dẫm đạp lên nhau để đi. Và cậu ấy là một trong số đó =]] Theo mình là vậy

vừa ra ngoài 1 lúc xong, về đã đc kha khá r :D, mà tình hình là upload lên mạng từ sáng r, mà h vào kiểm tra thì vẫn chưa đc cộng point, upload lúc 7r AM, cái calculated h đang đến 8h03 AM mà vẫn chưa thấy tăng point, vẫn nguyên như tối hôm qua @@
kha khá quy ra $ là bao nhiêu:D

Cứ từ từ nhà mốc :D

:Dcái sony cùi bắp, với lại mới chơi lần đầu mà, hum sau đi lại thì điểm thấp rồi còn đâu:(

Sony cùi bắp thế nào ko biết
Nhưng thấy khả năng bắt sóng như vậy là ổn đó
Cứ gửi info cụ thể đi cậu :D

Câm mẹ mày đi
DDOS DDOS cái L
Thằng leo ngày xưa, đợt Tết cũng pm vay tiền tao, chứ có cc gì đâu
Ví dụ ng khác copy bài tao mà ko để rõ nguồn, ừ thì thôi kệ, đành chấp nhận, tao còn ko tức mấy. Nhưng riêng mày, thì đm TAO KHINH

Nói dối ko biết ngượng ... LEO EKT phải đi mượn $ thèng ăn cháo đá bát như mày ... Chuỗi NHÀ HÀNG + KHÁCH SẠN ờ ĐÀ LẠT đi mượn tiền Guilgold ... Guilgold > EKT + Vietlockerz ... :p

Cái chống nước Z đó:D:D

Hê, cái đó ngon mà
Hôm 18/10 mình có đi SONY SHOW tại ROYAL CITY
Lúc đầu xem trên mạng thì muốn mua Z, nhưng sau khi dùng thử các loại Z,Z1,Z ultra thì thấy thất vọng quá. Mặc dù giá 17tr nhưng ko bằng con samsung s4 13tr của mình
Nhưng đc cái là chống nước (LIKE cái này nhất) :D
Thiết kế cạnh vuông làm tay cầm cảm giác khó chịu, hình ảnh cũng ko đẹp như s4 :p

Nói dối ko biết ngượng ... LEO EKT phải đi mượn $ thèng ăn cháo đá bát như mày ... Chuỗi NHÀ HÀNG + KHÁCH SẠN ờ ĐÀ LẠT đi mượn tiền Guilgold ... Guilgold > EKT + Vietlockerz ... :p

Tao không rảnh, nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week