Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
hài quá
mới cài xong, ngồi coi video clip hướng dẫn thì có total 7 point

chứng tỏ mình cài ok rồi nhỉ chủ thớt
nick navi : jacknam mới reg

hài quá
mới cài xong, ngồi coi video clip hướng dẫn thì có total 7 point

chứng tỏ mình cài ok rồi nhỉ chủ thớt
nick navi : jacknam mới reg

Chúc mừng, vậy là OK rồi đó bạn :)
Ngày mai vác điện thoại ra đường và cảm nhận nhé :) Nếu có gì không hiểu cứ PM mình hoặc reply tại TOPIC này
Đừng ngại nha bạn :D

Mọi ng up proof hôm nay rút tiền đi nào :D
vừa đi chơi về, mà point trên web từ tối qua đến h cũng chưa có tăng lên :(, hx, k thì cũng rút tiền đc r, hn đi 1 tiếng rưỡi chiều r về trường thi, thi xong đèo ny về, về nhà kiểm tra cũng đc 7k point, upload mà chả lên, sáng cũng đc hơn 2k cũng k lên nốt @@

vừa đi chơi về, mà point trên web từ tối qua đến h cũng chưa có tăng lên :(, hx, k thì cũng rút tiền đc r, hn đi 1 tiếng rưỡi chiều r về trường thi, thi xong đèo ny về, về nhà kiểm tra cũng đc 7k point, upload mà chả lên, sáng cũng đc hơn 2k cũng k lên nốt @@

chà chà, TOTAL 7k thế là quá ngon đó :D

Cái ip chiến không được tức quá đổi cái galaxy ace của gấu chạy ra ngoài 30p sau về dc 1k diem . kiểu này chắc lang thang ngoài đường không quá .

user phamhieu08.
cho mình hỏi là a830k dùngr rom MIUI có làm được ko. và sao minh mở lên thỉnh thoảng nó vẫn chạy và thỉnh thoảng nó tự tắt GPS mặc dù gps của máy vẫn bật.
và nó ko nhận cell lẫn wifi (mặc dù máy vẫn nhìn thấy wifi và có sóng).

Cái ip chiến không được tức quá đổi cái galaxy ace của gấu chạy ra ngoài 30p sau về dc 1k diem . kiểu này chắc lang thang ngoài đường không quá .

30 phút - 1k , trung tâm thành phố phải ko bạn :D MÌnh cũng dễ dàng đc thế :D

user phamhieu08.
cho mình hỏi là a830k dùngr rom MIUI có làm được ko. và sao minh mở lên thỉnh thoảng nó vẫn chạy và thỉnh thoảng nó tự tắt GPS mặc dù gps của máy vẫn bật.
và nó ko nhận cell lẫn wifi (mặc dù máy vẫn nhìn thấy wifi và có sóng).

Mình nghĩ là điện thoại của bạn ko chiến đc đâu :)
Reg acc khác và đổi điện thoại đi nha bạn :)

ủa mà dùng luôn cái reg đó hok đc hả bạn gim619 luôn :) tại đăng ký trên web navizon trước rồi mua máy sau :) đỡ ghiền

À, cái user đó ko trở thành ref của mình nên mình định bảo bạn reg mới vs cái đt mới. Cho mình hưởng 20%, hihi :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week