Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
@guildgold9 ơi, tối qua minh2 redeem lúc 11h, thì 12h nó gui cho cái mail thế này

giờ vào profile trên web thì cái bảng point trống trơn, y như mới đăng ký

Ôi trời, chưa bao giờ bị như này
Mình nghĩ cậu vi phạm RULE của nó nên nó mới hỏi cậu thế đó.

Được rồi, giờ nó hỏi cậu là " bạn có thể giải thích BẠN LÀM NHƯ THẾ NÀO và KHI NÀO thì bạn trở thành PREMIUM"
Đó, giờ cậu trả lời nó đi
MÌnh nghĩ là cậu vi phạm gì rồi nên nó mới check như thế này

Lưu ý với các bạn là số Point đã upload trong máy của các bạn lên sever của Navizon ko biết sao , còn nếu số Point kiếm đc mà chưa upload lên sever của Navizon mà các bạn xóa phần mềm đi ấy rồi cài lại mình tin chắc là sẽ công cốc đấy nhé vì nó lưu dữ liệu ở phần mềm còn Upload lên sever và nó chấp nhận đến lúc thấy Point nằm trong wep là an toàn còn chữ Some of your points have not yet been processed thì chưa biết sao

Lưu ý với các bạn là số Point đã upload trong máy của các bạn lên sever của Navizon ko biết sao , còn nếu số Point kiếm đc mà chưa upload lên sever của Navizon mà các bạn xóa phần mềm đi ấy rồi cài lại mình tin chắc là sẽ công cốc đấy nhé vì nó lưu dữ liệu ở phần mềm còn Upload lên sever và nó chấp nhận đến lúc thấy Point nằm trong wep là an toàn còn chữ Some of your points have not yet been processed thì chưa biết sao
nếu có điểm cứ upload lên hết server navizon cho chắc ăn.

cái này đáng lưu ý đây mọi người cẩn thận

Cái này mình nói nhiều rùi mà :p
Dù gì, thank bạn đã post nhé :)

langmang147 và anhcanem
2 bác nào đang đòi thêm bạn em đây =))))))

đây có lẽ là dự án thành công nhất của gg9 từ trước tới giờ đem lại lợi ích cho bản thân và cộng đồng MMO :D

vừa đăng ký ủng hộ chủ thớt . Mà cho em hỏi là khi đi ra ngoài đường mới cần mở GPS , Wifi , 3G thôi . Còn khi ngồi ở nhà thì tắt đi hết cho đỡ tốn pin hay là khi nào dù ngoài đường hay ngồi trong nhà cũng phải bật hết cả GPS , Wifi , 3G

đm nói với mấy thằng bên Gocmobile như cái cẹc ấy toàn thằng bảo mình lừa đảo , mún hợp tác với chúng nó có tiền thì chúng nó bảo lừa đảo
chú mài ăn ở thế nào mà lại để chúng nó bảo là lừa đảo thế hả,sao ko show cái topic này cho nó coi

vừa đăng ký ủng hộ chủ thớt . Mà cho em hỏi là khi đi ra ngoài đường mới cần mở GPS , Wifi , 3G thôi . Còn khi ngồi ở nhà thì tắt đi hết cho đỡ tốn pin hay là khi nào dù ngoài đường hay ngồi trong nhà cũng phải bật hết cả GPS , Wifi , 3G

Khi nào đi mới bật thôi bạn :)

chả quen thằng nào tài xế xe tải và taxi hết :(

Cả họ nội/ngoại ko có ai hả bạn :eek:
Như mình 1 bên ngoại thôi mà đã có 3 ông làm Hướng dẫn viên du lịch, đi tour xuyên các nước
Và 2 ông làm lái taxi
Hé hé :))

sao tu nhien minh dat lenh rut roi ma bi reset het point quay ve nhu luc moi dau choi va den gio cung chua thanh toan nua @@!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week