[Dự Án Lớn] - Mình Cần Tìm Một Bạn Coder Website Cứng Tay !

HPT

Junior
Reactions
73
MR
0.000
Chào các bạn :D

Hiện nay mình đang cần một bạn (Hoặc một Team) có kinh nghiệm lập trình Web bảo mật cao (Tích hợp thanh toán Online) đáp ứng được những yêu cầu sau:

1. Trang Web có giao diện sáng sủa, ưu tiên Flat Design. Tích hợp thanh toán Online.
2. Có chức năng tạo tài khoản cho thành viên, quản lý tiền của mỗi thành viên được Update theo thời gian thực.
3. Khu vực quản lý của Admin trực quan, sáng sủa. Update theo thời gian thực số tiền được nạp vào mỗi ngày, số tiền bỏ ra =))

Còn một số yêu cầu nữa nhưng có gì Inbox cho tiện nhé ^^

Vốn mình có thể bỏ ra: 20 triệu

Chào các bạn :D

Hiện nay mình đang cần một bạn (Hoặc một Team) có kinh nghiệm lập trình Web bảo mật cao (Tích hợp thanh toán Online) đáp ứng được những yêu cầu sau:

1. Trang Web có giao diện sáng sủa, ưu tiên Flat Design. Tích hợp thanh toán Online.
2. Có chức năng tạo tài khoản cho thành viên, quản lý tiền của mỗi thành viên được Update theo thời gian thực.
3. Khu vực quản lý của Admin trực quan, sáng sủa. Update theo thời gian thực số tiền được nạp vào mỗi ngày, số tiền bỏ ra =))

Còn một số yêu cầu nữa nhưng có gì Inbox cho tiện nhé ^^

Vốn mình có thể bỏ ra: 20 triệu

flat ?
Chắc ý cậu là flash hử ? :D
nghe như *** thật =))) Hoặc kiểu gambling :D

20 củ là quá ít ỏi ;) yêu cầu of thớt chỉ có thể làm nhóm , chia ra mỗi người 1 mảng như design, seo, bảo mật , coder, và nếu như vậy thì khi chia đều 20 củ ra thì chẳng bao nh , còn nếu pro code nào kham nổi 1 mình dự án of thớt để ôm trọn 20 tr thì mình k nói làm gì , nhưng chắc sẽ tổn thọ lắm đây , dân code web hay thức đêm :D

20 triệu mà đòi làm 1 site như bác

Cậu này nhiều ý tưởng đột phá quá. Hết mở site HYIP, bán áo phông,... giờ lại đến làm web có cổng thanh toán.
Khâm phục tuổi trẻ tài cao. Chúc cậu sớm thành công :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week