Dự án nào ít captcha bác sĩ .

WallE

Junior
Reactions
14
MR
0.001
Tình hình là thời gian trước em đánh captchatyper hồi ý ít bác sĩ giờ mới quay lại đánh mà đến tận 50% đều là code bác sĩ không thể đọc được , chuyển sang gogeettsome cho dễ nhưng star work cả tuần rồi không hiểu sao không làm được . Vì vậy xin ý kiến của các bác làm dự án nào mà ít captcha bác sĩ mà lương tạm tí .

:binhsua123: trừ captchatyper thôi còn các dự án khác có nhưng rất ít và chỉ tập trung tại tại thời điểm nhất định - khám xong là nghỉ

Các bạn cứ tập xác định về dài là dạng code bác sĩ sẽ càng ngày càng nhiều và sẽ xuất hiện ở mọi dự án nhé, vì đó là chuẩn captcha mới nhất của thế giới (dạng text captcha) từ năm 2012 sau recaptcha của google, mà hễ khách hàng đặt là dự án nó nhận hết chứ ko chừa dự án nào đâu, tốt nhất là tập gõ captcha đó đi :binhsua104:

Last edited by a moderator:
dự án fasttyper không có captcha bác sĩ đâu, nếu bạn muốn chiến nó, tuy nhiên 95% lại là Recaptcha, gõ mõi tay luôn :)), một điều nữa bạn làm cho nó được 1$ = 19,500 - 20.000 vnd

Các bạn cứ tập xác định về dài là dạng code bác sĩ sẽ càng ngày càng nhiều và sẽ xuất hiện ở mọi dự án nhé, vì đó là chuẩn captcha mới nhất của thế giới (dạng text captcha) từ năm 2012 sau recaptcha của google, mà hễ khách hàng đặt là dự án nó nhận hết chứ ko chừa dự án nào đâu, tốt nhất là tập gõ captcha đó đi :binhsua104:

cách gõ sao biết ko a, ngán nó là vì không biết xử lý thế nào thôi

:binhsua123: trừ captchatyper thôi còn các dự án khác có nhưng rất ít và chỉ tập trung tại tại thời điểm nhất định - khám xong là nghỉ

nói đến bác sĩ là phải nói đến Pix dự án đầu tiên gặp bác Sĩ và cũng là dự án ghê gớm nhất Bác sĩ hoạt động, có thời điểm hơn 80%

- - - Updated - - -

bác sĩ cũng có 2 loại có loại nhìn đc còn 1 loại nhìn ko ra 1 chữ thì chỉ có thể gõ = niềm tin thôi

Tình hình là thời gian trước em đánh captchatyper hồi ý ít bác sĩ giờ mới quay lại đánh mà đến tận 50% đều là code bác sĩ không thể đọc được , chuyển sang gogeettsome cho dễ nhưng star work cả tuần rồi không hiểu sao không làm được . Vì vậy xin ý kiến của các bác làm dự án nào mà ít captcha bác sĩ mà lương tạm tí .

Trả lời thật lòng: C2C, Kolo, CaptchaBucks và Gogetsome. ;))

đánh cap dễ nhất còn sợ này nọ thì thôi làm gì khác đi bạn, đàn ông lấy chữ ngại với sợ chùi đít rùi giật nước đi, để đó nó hỏng mình

code bac sĩ thì Esc mà tới thôi chứ có thấy gì đâu gõ bác :binhsua121:

đánh cap dễ nhất còn sợ này nọ thì thôi làm gì khác đi bạn, đàn ông lấy chữ ngại với sợ chùi đít rùi giật nước đi, để đó nó hỏng mình
chuẩn rồi, mỗi tội tính toán sao cho mắt không tòe ra nó khác với sợ ( theo em là thế không hề có ý định bật lại bác, đừng quăng gạch em nhé )
Ps: trên hết là chưa chắc thớt đã là đàn ông, có thể chỉ là con trai or giới tính Nam chỉ có tác dụng trên giấy tờ :binhsua146:

Tớ có lời khuyên thế này : gặp code bác sĩ thì cứ thấy chữ gì thì phang chữ đó. còn ko thấy thì cứ bấm ESC ( theo soft XD). Đã làm rất nhiều lần cho dự án pix (pri thì vẫn 0 và 1) ;)

gogetsome với kolo là code đơn giản nhất, còn qlink, mega, pix thì bác sĩ nhiều lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,222
Latest member
lmq151
Back
Top Bottom