dự định làm offer như nghề chính liệu có ổn ?

Thớt có người chỉ thì chính là cơ hội rồi đấy. Rủi ro thì cái nào cũng có, được thì được nhiều, cậu có dám chấp nhận không? Nếu có gan thì làm giàu thôi, còn lưỡng lự thì nên dừng. Hơn nữa, bạn cậu đã làm được 3 năm + lời hứa giúp cậu, cậu có thể kiên trì được = NGON thôi.
p/s: chút ý kiến mọn dành cho thớt. Mình tốt nghiệp Luật Kinh tế, nhưng quyết theo MMO, dù giờ cũng chưa có gì nổi bật!
tình hình mình đang có dự định chuyển đổi công việc chính xang làm offer mặc dù chưa làm bao giờ !!

thằng bạn gần nhà nó làm dc 3 năm nay và giờ đang có thu nhập khá là ổn . Nó hiện đang thuê mấy người làm và trả lương theo tháng . Và mình hỏi ý kiến nó thì nó bảo nếu làm thì nó chỉ cho làm solo .

nên lập pic hỏi các bậc đi trước cho xin ý kiến ak . Nó đang làm ios ak

:rolleyes: theo mmo được 1 năm từ chưa biết gì rồi đến biết gì hiện tại đủ sống tương lai chưa biết.. có người chỉ dạy thì tiến thôi bác.

mình cung làm off dc 2 năm, năm đầu không đươc j chỉ đủ cafe và sống qua ngày, chủ yêu làm mêm đúc kết kinh nghiệm năm nay là năm thứ 2 làm và dư được dả đc 1 it, cứ theo đuổi nó, thành cồng sẻ đến với bạn

mình cung làm off dc 2 năm, năm đầu không đươc j chỉ đủ cafe và sống qua ngày, chủ yêu làm mêm đúc kết kinh nghiệm năm nay là năm thứ 2 làm và dư được dả đc 1 it, cứ theo đuổi nó, thành cồng sẻ đến với bạn
Bác này nói chuẩn này :)

khuyên bạn 1 câu chân thành thế này nhé, offers nó ko phải cứ nói là học là xong đâu nhé
thứ 2 là cái cậu bạn hàng xóm kia cậu đó chỉ cậu đc bao nhiêu mới là cái vấn đề
thứ 3 offers có thể hôm nay thế này nhưng đến ngày mai nó lại khác, ko phải cái mảnh đất màu mỡ như bao người tưởng đâu, cái gì cũng có 2 mặt của nó, thay vì trông chờ vào người khác chỉ dạy thì tốt nhất cứ tự học hỏi, mmo đòi hỏi sự nhạy bén cao và tính kiên trì và đam mê thì bạn hãy tính đến việc trụ lại với mmo,

Nếu chưa pro thì nên nghĩ rằng offer là để kiếm thêm , cần có 1 công việc co lương cố định trang trải gia đình đã . Offer không khó nhưng kiếm sống nhờ nó không phải dễ - đang ăn mì gòi 30 ngày 1 tháng vì offer:))

Đã mua đất xây nhà ở Sg nhờ MMO nhưng vẫn phải nói là: Hãy cứ sống nhờ công việc ngoài đời thực, mmo (tay trái) sẽ giúp bạn có thêm nhiều thứ. Còn nếu bỏ công việc trong khi chưa biết gì về mmo thì cứ xác định là đói nhăn răng. Làm mmo không ai nói chắc được ngày mai sẽ ra sao. Có thể có mưa tiền hoặc cũng có thể là mưa... đá...

Đã mua đất xây nhà ở Sg nhờ MMO nhưng vẫn phải nói là: Hãy cứ sống nhờ công việc ngoài đời thực, mmo (tay trái) sẽ giúp bạn có thêm nhiều thứ. Còn nếu bỏ công việc trong khi chưa biết gì về mmo thì cứ xác định là đói nhăn răng. Làm mmo không ai nói chắc được ngày mai sẽ ra sao. Có thể có mưa tiền hoặc cũng có thể là mưa... đá...
Mua đất, xây nhà SG, ghê vậy bác :D

đúng bác e phải sắp sếp tháng 6 củ việc chính rùi mmo

khuyên bạn 1 câu chân thành thế này nhé, offers nó ko phải cứ nói là học là xong đâu nhé
thứ 2 là cái cậu bạn hàng xóm kia cậu đó chỉ cậu đc bao nhiêu mới là cái vấn đề
thứ 3 offers có thể hôm nay thế này nhưng đến ngày mai nó lại khác, ko phải cái mảnh đất màu mỡ như bao người tưởng đâu, cái gì cũng có 2 mặt của nó, thay vì trông chờ vào người khác chỉ dạy thì tốt nhất cứ tự học hỏi, mmo đòi hỏi sự nhạy bén cao và tính kiên trì và đam mê thì bạn hãy tính đến việc trụ lại với mmo,
quá hay nhưng e vẫn phải học hỏi nó bác ak biết càng nhiều thì e mới biết cái khó khăn hay cái gọi là hoang tưởng nó thế nào ..

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back