Dự định mua sắm dành cho dân Captcha

Các ông sao lại đổ hết tội lên đầu girl thế? Nguyên nhân nè!!<kick bản của girl>
:binhsua101: Ngủ, trong giấc mơ gặp ác mộng, thấy người iu mình bị :m198:
Lo lắng:binhsua75:Gọi điện cho con bạn kể lể: Tao lo wa mày ạ, chàng nhà tao thấy cap suốt,đêm qua tao lại mơ như thế, sắp valentine rồi, cũng muốn đi chơi, mua nhiều thứ lắm, nhưng sợ chàng vất vả!!:binhsua80:

:binhsua141::binhsua141: Ay, valentine mình ở nhà nhé? Lạnh lắm, ở nhà mình nấu ăn!:binhsua78:<Thuơng người yêu cap nhiều để lấy tiền đi chơi, nhỡ :sick thì sao >
:binhsua140: Không, anh ko thể kém thằng bạn anh dc, nó dẫn bạn nó shoping trong Parkson, Chí ít anh phải dẫn em vào Vincom! <Bệnh sĩ chết trước bệnh tim> Em ko đi, anh đi cùng người khác:binhsua122:

:binhsua85: what the f***?
:binhsua146: He he...
:binhsua141: anh iu, 14.2 này em mún ....
2 năm sau....
<như kick bản của bạn kid_ch0c0latte >

:money: 2 năm trước nghề cap có giá thế kia à =)) giờ thì :binhsua58:

thời thế thay đổi nhanh đến mấy cũng không bằng lòng dạ:binhsua141: --> :binhsua85: :m095:

=)) pa này giỏi tưởng tượng.gái bây giờ làm như con nào cũng vậy,con trai bây giờ cũng bắt đầy đâu thiếu mấy thàng vòi quà đâu :))tự nhiên vào forum thấy mấy pa cái gì cũng đưa gái ra dán chữ tiền trên trán.thấy là muốn chạy rồi=))=))

Hồi mình còn gõ captcha, ko dám có dự định mua sắm gì cả. Lúc đó tiền kiếm đc quý hơn bao giờ hết.

=)) pa này giỏi tưởng tượng.gái bây giờ làm như con nào cũng vậy,con trai bây giờ cũng bắt đầy đâu thiếu mấy thàng vòi quà đâu :))tự nhiên vào forum thấy mấy pa cái gì cũng đưa gái ra dán chữ tiền trên trán.thấy là muốn chạy rồi=))=))
trai trong này thiếu galang em nhỉ ;;) ngoại trừ anh :-"

Các ông sao lại đổ hết tội lên đầu girl thế? Nguyên nhân nè!!<kick bản của girl>
:binhsua101: Ngủ, trong giấc mơ gặp ác mộng, thấy người iu mình bị :m198:
Lo lắng:binhsua75:Gọi điện cho con bạn kể lể: Tao lo wa mày ạ, chàng nhà tao thấy cap suốt,đêm qua tao lại mơ như thế, sắp valentine rồi, cũng muốn đi chơi, mua nhiều thứ lắm, nhưng sợ chàng vất vả!!:binhsua80:

:binhsua141::binhsua141: Ay, valentine mình ở nhà nhé? Lạnh lắm, ở nhà mình nấu ăn!:binhsua78:<Thuơng người yêu cap nhiều để lấy tiền đi chơi, nhỡ :sick thì sao >
:binhsua140: Không, anh ko thể kém thằng bạn anh dc, nó dẫn bạn nó shoping trong Parkson, Chí ít anh phải dẫn em vào Vincom! <Bệnh sĩ chết trước bệnh tim> Em ko đi, anh đi cùng người khác:binhsua122:

:binhsua85: what the f***?
:binhsua146: He he...
:binhsua141: anh iu, 14.2 này em mún ....
2 năm sau....
<như kick bản của bạn kid_ch0c0latte >

trời, sử dụng í tưởng cũng cho mìn cái thenk chứ:binhsua104:

mà công nhận cũng đúng thiệt, nhưng mà đúng hơn nữa là h này lo cạp không lo mà vô đây viết kịch bản cùng nhau za hè :binhsua06:

---------- Post added at 10:31 PM ---------- Previous post was at 10:27 PM ----------

thực sự là nói vui za thui, chứ kiếm xiền không để đi với ngừi mìn iu thì để thằng khác đi thay àh, cạp 20 wpm thấy không đủ thuơng ngừi iu lại ráng cạp lên 25 wpm, có động lực hết, bịa chiện ra góp zui anh em mmo thui, ném đá chi mí bạn nữ, tội nghiệp

PS: tyPN :binhsua172:

phản đối con gái cạp, mất dáng hết, ăn ún nhanh nhanh cạp như anh em ta rùi 90 - 120 - 160 hết

chả bit số đo của con j lun
b này nói nghe sợ quá.:binhsua140::binhsua140::binhsua140:

30% mua nước uống(sữa +sting+trà xanh....v...v)
10% mua kính cận
10% mua salonpas
50% ăn tiêu...............
thế này mới làm đc.mà có khi mệt còn k có hứng làm ý chứ.:))

30% mua nước uống(sữa +sting+trà xanh....v...v)
10% mua kính cận
10% mua salonpas
50% ăn tiêu...............
thế này mới làm đc.mà có khi mệt còn k có hứng làm ý chứ.:))
bác nay giống tui=)),tối đeo kính mới làm được,ko đeo thì ko thấy đường gõ><,salonpas luôn luôn mua sẵn=)).

đau lưng có thâm niên lun, sợ quá, mình cạp nửa năm rùi có đau j đâu, huhu hay chưa tới số???

valentino còn 2 ngày nữa, dead line tới gần, need 4 speed thui:binhsua168:

bác nay giống tui=)),tối đeo kính mới làm được,ko đeo thì ko thấy đường gõ><,salonpas luôn luôn mua sẵn=)).
ủa mụi iu bị cận hả , thấy mắt to mà ta ;;)

---------- Post added at 02:56 PM ---------- Previous post was at 02:55 PM ----------

mềnh chưa có bồ nên 100%dành cho đĩ :))
cẫn thận hiv/aids ...

ủa mụi iu bị cận hả , thấy mắt to mà ta ;;)

---------- Post added at 02:56 PM ---------- Previous post was at 02:55 PM ----------

cẫn thận hiv/aids ...
huynh để í con mắt bên phải của muội á,bị cận nên hơi nhỏ,con mắt trái cận ít hơn.nhưng hạn chế đeo kính,đeo hoài thì sẽ tăng độ,cần lắm thì mới lấy ra đeo như khi gõ chẳng hạn =)).

huynh để í con mắt bên phải của muội á,bị cận nên hơi nhỏ,con mắt trái cận ít hơn.nhưng hạn chế đeo kính,đeo hoài thì sẽ tăng độ,cần lắm thì mới lấy ra đeo như khi gõ chẳng hạn =)).
ngộ quá , lần đầu huynh mới thấy người bị cận 1 mắt như mụi=)) mụi tui nhìu chuyện lạ quá=)) dù 1 bên to 1 bên nhỏ nhưng mắt mụi vẫn đẹp hơn mắt huynh:"> mà cận 1 con đeo kính đeo sao ta:D

ngộ quá , lần đầu huynh mới thấy người bị cận 1 mắt như mụi=)) mụi tui nhìu chuyện lạ quá=)) dù 1 bên to 1 bên nhỏ nhưng mắt mụi vẫn đẹp hơn mắt huynh:"> mà cận 1 con đeo kính đeo sao ta:D
=))huynh đọc ko kĩ hả=)) 2 mắt đều cận hết nhưng con bên trái đỡ độ hơn con bên phải:)) trước đeo kính thấy oách lắm,sau mới thấy cực thấy bà lun ><.đeo càng nhiều thì càng lên độ cao đó huynh,cần lắm thì mới đeo thôi.mét mụi mà đẹp=)) xấu hoắc =)).hahaha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week