Matrix Dự thảo lập topic hổ trợ mem vn bị scan ac zeek nên chăng!!

Status
Not open for further replies.
Reactions
306
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Như tinh hình thơi gian qua, rât rất nhiều mem vn mình bị mất ac và đã có người lên tiếng thừa nhận việc scan hay crak pass. vậy hôm ni minh xin ý kiên anh em, cùng nhau ủng hộ để 1 topic như vậy ra đời...nhười vn bảo vệ và giúp người việc nam.

Pro nào chuyên về lĩnh vự scan có tấm lòng ủng hộ topic này thi cho y kiến và đưa ra hướng giải quết.

Tất cả vì 4rum lành mạnh và thân thiện.

Khó lắm, bản thân zeek đã biết mà có mỗi việc add captcha nó cũng ko thèm làm thì mình biết làm gì đây?

Cố gắn tự bảo vệ mình thôi. Mới đổi pass dài loằng ngoằng được tạo random, add số SN

Với crack pass để tránh các bạn nên post ads ở adoos.com. Khi mà gửi link cho zeek xong nhớ logout đàng hoàn _ _!

Khó lắm, bản thân zeek đã biết mà có mỗi việc add captcha nó cũng ko thèm làm thì mình biết làm gì đây?

Cố gắn tự bảo vệ mình thôi. Mới đổi pass dài loằng ngoằng được tạo random, add số SN

add số SN như thế nào bác . Acc đã tạo lâu rồi add được ko?

add số SN như thế nào bác . Acc đã tạo lâu rồi add được ko?

Add lúc nào cũng được. Vào mục Update Information ấy.

Khuyên là nên điền số chứng minh thư vào đó, rồi xuống cuối nhập pass cũ vào, update là xong
đặt pass tối đa bao nhiêu kí tự vậy bác! :binhsua10:

ko biết là tối đa được bao nhiêu, có lần mình đặt đến khoảng 15 ký tự vẫn ok (chỉ bao gồm chữ và số, phân biệt hoa/thường)

Với crack pass để tránh các bạn nên post ads ở adoos.com. Khi mà gửi link cho zeek xong nhớ logout đàng hoàn _ _!

Mình nghĩ mấy cách như thế này chỉ là cách tạm thời thôi
Cách tốt nhất là support với Zeek nâng cao bảo mật .
1 vài người support thì có thể ko hiệu quả nhưng nếu nhiều người support thì Zeek sẽ nhận ra vấn đề và sẽ có biện pháp nên mình nghĩ anh em ta cùng nhau gử support thử ..

đó là ý kiến cá nhât . đưa ra để anh em xem xét . Đừng chém nhé :D

1 vài người support thì có thể ko hiệu quả nhưng nếu nhiều người support thì Zeek sẽ nhận ra vấn đề và sẽ có biện pháp nên mình nghĩ anh em ta cùng nhau gử support thử ..

đó là ý kiến cá nhân . đưa ra để anh em xem xét . Đừng chém nhé :D

đó là ý kiến cá nhân . đưa ra để anh em xem xét . Đừng chém nhé :D

Vote 1 phiếu , bác viết 1 bản support rồi cho anh em học tập gửi theo :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod