SCAM Đứa bạn vừa bị con dog fake nick scam pp

Nếu đúng acc paypal chính chủ . Mình giúp đỡ vụ này cho . Nhưng khi lấy lại được tiền yêu cầu scammer bồi thường cho người khác :)

Ai bán mua PP ngưng lại nha

PP đang giải quyết

send tiền kiểu cá nhân này thì xác định là paypal xử thua nếu dispute, chia buồn :(
bậy nào. từ trước tới nay anh em mmo toàn send tiền dạng cá nhân. sao vẫn có biết bao vụ dis đc. ko biết thì đừng phán làm chủ thớt buồn nha bạn

bậy nào. từ trước tới nay anh em mmo toàn send tiền dạng cá nhân. sao vẫn có biết bao vụ dis đc. ko biết thì đừng phán làm chủ thớt buồn nha bạn

vẫn cái câu này ??? mà nick này clone hã

:) 10 chai. Thiết nghĩ bạn bỏ 1 chai thuê giang hồ qua lôi đầu thằng Mỹ đi. Ích thân lợi MMO luôn. Dis chi hên xui lại lâu

Trước tên này thấy bị HOLD tiền PP cần người giúp kiếm track, thấy tội nghiệp không ngờ đùng 1 cái, đúng là thú đội lốt người :confused:

số tiền lớn nên hãy thử 1 cách là chơi bài ngửa gọi lên pp
nói lý do . tôi đã exchanger .rồi trình bầy 1 số lý do . yêu cầu thằng kia cung cấp bằng chứng .
có khả tiền sẽ đảo ngược nhưng xác định 180 ngày
còn cách này thôi .hên xui có thể sẽ dc . chúc thành công

Vãi cái MEMO, ca này khó đây :confused:

Cũng ko chắc, biết đâu vẫn có thể lấy lại được, chọn dispute "authozine transaction" gì gì đó ấy thì có thể có hy vọng chứ dispute thường mình nghĩ là thua.

Mình mua PZ của nó, cũng ghi memo rất cẩn thận hơn cả thế này nhưng sau đó acc PZ vẫn vị restricted, thế nên hy vọng với PP cũng có thể giống PP, limit chết cm acc của nó đi.

Last edited:
Tóm lại bà con cô bác anh chi em cô dì ngưng bán và mua để giải quyết cái nhé, PP đang đâu đầu lắm

memo thế rồi còn distupe làm gì nữa
coi chừng mất luôn acc
mà 500 mà sao ghi memo thế rùi gửi tiền dc cho nó trước cũng hay chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week