Đua top bonus 0.05$ + RB 70% cần anh em hỗ trợ (buxhost)

Status
Not open for further replies.

buitientung

Master
Verified
Trusted 3
Reactions
794
MR
7.501
$496.89
Service Details
1||Proxy Private|https://mmo4me.com/threads/sell-proxy-private-cam-may-surf-captcha-pix-nuoi-account-reg-account.138315/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là admin nó chỉ đăng tin lên câu ref thôi vì vậy mà mình không tiến hành bonus khi đăng kí nữa, nhưng nó vẫn thanh toán nominpay vì vậy mình vẫn tiến hành tuyển ref, bạn nào muốn nhận được RB thì vẫn cứ đăng kí bình thường nhé. Mod nào đai ngang qua change hộ cái tiêu đề khôn anh em hiểu lầm.
- refback 70% mãi mãi đến khi site die

Để tránh sự nghi ngờ, "dòm ngó" của admin , các bạn sẽ vào Blog của mình lấy link nhé nó nằm ngay trên cùng #1 đấy, đối chiếu giống cái banner bên trên là được.
Rất cám ơn sự hợp tác quý báu của các bạn trong 4rum.
thank so much

Last edited by a moderator:
Đã xong :binhsua26:
Em cho nó vào luôn list các site chiến của em :binhsua25:.Mới xem qua giá click của bọn này khá đc.Minpay out 0$.Muốn rút lúc nào cũng đc :binhsua07:
ID : zerosonic
LR : 8122003

Đua top thì đơn giản thôi. Liệu bác có chịu up lên để được nhiều direct ref không, chư free thì max la 100 ref rồi

Đua top thì đơn giản thôi. Liệu bác có chịu up lên để được nhiều direct ref không, chư free thì max la 100 ref rồi

cái bạn nhìn thấy là rent ref chứ không phải direct ref nhé, em nó đây này
Max. direct referrals 9,999 9,999 9,999 9,999
không biết nó có sống được bao lâu không nữa
Anh em cứ đăng kí và chiến nhá, ngày mai bonus liền một lượt cho anh em

Đã bonus cho tất cả các bạn
bác thớt chưa bonus cho anh em nhé!!!vào nhanh nào
Bạn không cần giục mình đâu. Mình đã có thông báo là hôm nay sẽ bonus hết một lượt rồi, gần đây mình hay làm những event nhỏ nhỏ thế này, ai từng làm việc với mình sẽ biết. Bạn yên tâm nhé. Nếu mình có khó khăn mình sẽ nói, thà mình đi xin anh em mỗi người một ít chứ không phải scam một tí tiền làm gì.

Tiếp tục Event nào bà con

daninter
lr: U6186346

đã bonus cho bạn
ID: tritbt
LR:U8394849
Có auto send em em tham gia hết site cho :D
Site này nó paid instant à
chắc thế :D, có tool nhưng không cấp free chỉ hỗ trợ rùi trừ dần RB thôi, dc thì pm yahoo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week