Đưa vào dịch vụ trung gian và chuyển đổi tiền giữa các ngân hàng. Mong anh em góp ý nhiệt tình.

vinhkhanhpy

Hero
Verified
Reactions
1,110
MR
0.009
Facebook
Follow me on Facebook
Xin chào toàn thể các anh em trong diễn đàn MMO4VN ( MMO4ME) .​

Hiện tại mình có ý tưởng đưa vào dịch vụ trung gian và dịch vụ đổi tiền giữa các ngân hàng, nhưng không biết là trong diễn đàn anh em có hưởng ứng dịch vụ này không? Nên mình xin lập ra bài viết này để nhận ý kiến đóng góp của anh em để triển khai dịch vụ này .

Nếu đưa vào dịch vụ này mình sẽ lấy phí giao dịch tương đương như LR .

Mong nhận được các lời góp ý chân thành của anh em . (Không nhận gạch đá nhé)

Xin chào toàn thể các anh em trong diễn đàn MMO4VN ( MMO4ME) .​

Hiện tại mình có ý tưởng đưa vào dịch vụ trung gian và dịch vụ đổi tiền giữa các ngân hàng, nhưng không biết là trong diễn đàn anh em có hưởng ứng dịch vụ này không? Nên mình xin lập ra bài viết này để nhận ý kiến đóng góp của anh em để triển khai dịch vụ này .

Nếu đưa vào dịch vụ này mình sẽ lấy phí giao dịch tương đương như LR .

Mong nhận được các lời góp ý chân thành của anh em . (Không nhận gạch đá nhé)

Ngon,chuẩn luôn!!!!
Chúc chú thành công!!!

Upvote 0
cã 2 đều cần thiết,nhất là chuyển đổi giữa các Ngân hàng,....Quan trong vẫn là Phí thấp thấp tí,,...và chủ Trung Gian phải Đóng bảo hiểm:binhsua90:

Upvote 0
có chứ bác. cái này quá là quan trọng. vì chỗ mình chỉ có Đông Á :">. ủng hộ bác ngũ chi :))

p/s: bác cẩn thận chứ ra đường lại bị scam chọi gạch cho thì ăn đủ :binhsua75:

Upvote 0
có chứ bác. cái này quá là quan trọng. vì chỗ mình chỉ có Đông Á :">. ủng hộ bác ngũ chi :))

p/s: bác cẩn thận chứ ra đường lại bị scam chọi gạch cho thì ăn đủ :binhsua75:

Hì hì mới chạy ra gò 2 miếng thép rồi.

Upvote 0
Đồng ý :p rất cần người ex từ ĐÁ sang VCB :p

Upvote 0
nên tạo một cái tk baokim hay ngan lương, giao dich trung gian giua cac ngân hàng vn, lại có chế độ bảo vệ người mua...

Upvote 0
Em có tài khoản ở Exim, Teckcom, Sacom, ACB, VietCom, Đông Á, SeaBank, Bảo Việt, Agri, Vietin.... Ủng hộ chủ thớt và đăng ký 1 chưng làm nhân viên.

Ai cần mua bán trao đổi giữa $ và VNĐ thì vào Top nhờ trung gian. Khi đó mem có VNĐ sẽ chuyển cho trung gian trước bằng Bank của mem có vào bank tương ứng của trung gian, sau đó trung gian chuyển VNĐ từ Bank của trung gian tương ứng với Bank của mem có $. Mem có $ sẽ send $ qua cho Mem kia theo thỏa thuận ban đầu.

Phí giao dịch đề nghị :
_ Từ 0$ tới 50$ : 15 K
_ Từ 51$ tới 200$ : 50K
_ Trên 200$ : 100 tới 500K tùy (có thể thỏa thuận.

Upvote 0
Em có tài khoản ở Exim, Teckcom, Sacom, ACB, VietCom, Đông Á, SeaBank, Bảo Việt, Agri, Vietin.... Ủng hộ chủ thớt và đăng ký 1 chưng làm nhân viên.

Ai cần mua bán trao đổi giữa $ và VNĐ thì vào Top nhờ trung gian. Khi đó mem có VNĐ sẽ chuyển cho trung gian trước bằng Bank của mem có vào bank tương ứng của trung gian, sau đó trung gian chuyển VNĐ từ Bank của trung gian tương ứng với Bank của mem có $. Mem có $ sẽ send $ qua cho Mem kia theo thỏa thuận ban đầu.

Phí giao dịch đề nghị :

fee gì cao ngất ngưởng thế bạn.. ;))

Upvote 0

Phí giao dịch đề nghị :
Phí thế này thì chả mấy mà lên đại gia :binhsua01:

Upvote 0

Phí giao dịch đề nghị :
fee thế này chả ai tham gia đâu :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week