Help Đua xe Ipanel cùng tớ nào :">

@kiemtientrenmang2012: bác này cũng hay thật .............. vậy bác dám chơi không vậy thử hỏi bác tại sao cái thằng top ipanel đợt nào cũng đầu bảng màk nó vẫn đc pay .......... nó đc pay mình không đc pay ............ nc như bác hajzz vãi ra đã không biết gì còn tỏ ra nguy hiểm .................. wa nhà mình mình cho xem cái acc mà pay 100% cho bác xem /:)

@kiemtientrenmang2012: bác này cũng hay thật .............. vậy bác dám chơi không vậy thử hỏi bác tại sao cái thằng top ipanel đợt nào cũng đầu bảng màk nó vẫn đc pay .......... nó đc pay mình không đc pay ............ nc như bác hajzz vãi ra đã không biết gì còn tỏ ra nguy hiểm .................. wa nhà mình mình cho xem cái acc mà pay 100% cho bác xem /:)
nhà bác ở đâu cho e qua ngủ ké và học hỏi ké với , phục vụ tình ái miễn phí :binhsua29:

đó là lúc trước thôi.. còn bây giờ thì ko có chuyện có chuyện đó nhé.. ko biết ai ko biết gì còn tỏ ra nguy hiểm.. bác nhìn lên cái bảng kỷ lục hoán đổi xem có thằng nào đổi 20k điểm như bác nói ko.. hay chỉ dám đổi nhỏ lẻ.. thích chơi thì nhờ 1 ai đó uy tín làm trung gian, chuyển $ vào và chờ kết quả pay là biết liền, bác ko tạo dc 20k điểm thì để mình tạo rồi mình giao acc cho pác pay.. sao bác chơi ko :binhsua94::binhsua94::binhsua94:

Đồng ý cái vụ chia nhỏ với bác =]]
Bên cạnh đó vẫn có người đưa d0ổi 1 lượt nhiều $ như thế, quan trọng là mẹo khi đổi thôi :-"

bác pro thật đấy, nhìn mà hoa hết cả mắt, reg tay lâu quá đi mất :(

ai chả có mẹo để đc pay, toàn giấu kinh nghiệm ;)) mình là newbie chẳng ăn được tí gì của các bác pro :m020:

Đừng có ném gạch nhau nữa các bác nói chung thì ai cũng có bí quyết của mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week