Introduce Dulcebank - Dulcebank.com

Định rút nhưng lại chỉ rút được qua ego + stp
Không cho rút qua PM
=====================
Đọc thấy cái này bên MMG

"Dear customers,
We make a temporarily limit on withdrawals into the PerfectMoney.is for owners of multi-currency accounts (ie who make deposits through other payment processors). This restriction will be removed after a few days. Who invested only through Perfect Money have no restrictions, they can withdraw money into this payment processor. For the rest customers we recommend for these days take advantage of other systems. We apologize for any inconvenience."

Last edited:
site lau the ma may bác vẫn theo, off cổng PM là cảm giác sắp có biến rồi. nói thằng bạn lo rút đi rồi mà nó k nghe, cứ reivest vào rùi h mất sạch,

Reactions
1,761
MR
0.002
site lau the ma may bác vẫn theo, off cổng PM là cảm giác sắp có biến rồi. nói thằng bạn lo rút đi rồi mà nó k nghe, cứ reivest vào rùi h mất sạch,
Phán lúc site đã down thì 100% đúng rồi phán chi nữa. Off cổng PM thì rút lãi chứ làm gì rút đc vốn. Bó tay

Phán lúc site đã down thì 100% đúng rồi phán chi nữa. Off cổng PM thì rút lãi chứ làm gì rút đc vốn. Bó tay
tớ k rảnh đi múa tay múa chân cậu ơi, có sao thì nói vậy, vì tớ có bảo bạn tớ nó rút chứ k ổn mà nó cứ bảo đợi đủ 50 rút luôn thể, bây h site die nó òa ra khóc vì mất sạch nên mình vào nói thôi, có ai kêu bạn tin đâu, còn chuyện hyip mà đóng cổng thì kinh nghiệm bạn chơi bạn tự hiểu, trừ khi nó gặp tiền bẩn, còn pm thì tiền ảo bẩn đâu ra, có còn nhớ liquirity k. đóng cổng PM 1 ngày thì ngày sau die luôn đấy, vãi, còn cậu nói tớ phán khi site off thì có thể vào đây, hỏi thằng này, xem vài ngày trước khi site down tớ nói gì với nó nhé, https://www.facebook.com/michael.nart

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week