Got Paid DunacFund - dunacfund.com

Site này cho tớ phán với nhé.

Admin ngon, site của admin này thường live ít nhất trên 20 ngày. Có site live 40, 50 ngày, thậm chí 2 tháng.

Site này 30 ngày rồi, chơi thì suy nghĩ cho kỹ.

cậu bít rõ vậy thì trả lời dùm mình cái #19 đi cậu, chờ thớt chiều giờ mà k thấy :D

Cái này tốt nhất cậu hỏi Admin site đó thì đúng hơn. Còn cậu hỏi tớ thì câu trả lời là "Admin nó nhầm"

+11.33Received Payment 11.33 USD from account U4297149 to account U4120307. Batch: 29975388. Memo: API Payment. Payout from Dunac Fund.
Đã nhận đc :binhsua153:

Mình vào site này, nó báo lỗi này. Có bác nào bị như mình không nhỉ ? F5 lại cả chục lần nhưng không được :(

cậu bít rõ vậy thì trả lời dùm mình cái #19 đi cậu, chờ thớt chiều giờ mà k thấy :D

có vậy cũng hỏi, thì dep thử plan min 200 = 10$ thử coi đc ko là biết, mà cũng khỏi cần, cái plan ở bên trong luôn luôn đúng nếu ko phải là 1 image

admin như after100 nhầm plan 1 ghi 140% mà có max đep ko bao giờ đc 140% còn sống bài hoải chán chê :D

Mình có 1 ý kiến nhỏ mong MOD xem xét . Vì bít bác MOD là ng có k.nghiệm trong HYIP , nên site nào bác thấy tốt ( theo đánh giá của ng có k.n ) thì bác nên share , post lên sớm sớm tí . Chứ HYIP mà bác đã ăn đc 1 time rùi đem lên , cũng làm những ng đi sau tâm lý hoang mang . Hihi . Chỉ góp ý thui nha :D

Mình có 1 ý kiến nhỏ mong MOD xem xét . Vì bít bác MOD là ng có k.nghiệm trong HYIP , nên site nào bác thấy tốt ( theo đánh giá của ng có k.n ) thì bác nên share , post lên sớm sớm tí . Chứ HYIP mà bác đã ăn đc 1 time rùi đem lên , cũng làm những ng đi sau tâm lý hoang mang . Hihi . Chỉ góp ý thui nha :D

ku đó mà share tui cùi :binhsua172:

- - - Updated - - -

site này, admin baconfund hồi lâu đây mà, với 1 mớ site quên tên rồi :binhsua172:

đưa nó 10$ 1 tháng nó vứt site cho chơi :m131:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,555
173,739
Latest member
uyenanha92th

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom