Đừng chỉ mãi make money online, có nhiều thứ còn quý hơn cả money nè !!!

muốn mẹ bạn hạnh phúc ,hãy kiếm nhiều tiền để mẹ bạn được sung túc,kiếm tiền ko phải là chạy theo đồng tiền bằng mọi giá,ok?

thật cảm động. thank bác đã nhắc nhớ.
Các bác dám đi vay mượn tiền để cho ng iu, hoặc đi vay tiền cá độ bóng đá. Có bác nào dám đi vay tiền để mua cho mẹ món quá đắt giá ko.

2 cái nó đi song song
có zính liếu gì đâu mà so sánh

tiền ko mua đc hạnh phúc
nhưng có tiền thì sẽ hạnh phúc hơn hạnh phúc
:m020:

.......................................................................................................................

Last edited by a moderator:
eo ơi đang cố gắng công lưng ngày kiếm vài $ xây nhà cho mẹ nek chai,
công nhận bài viết có ý nghia~ mà cái title chằng có ý nghia~ j hết
tks

Make money money là bản năng sinh tồn của con người thế kỹ này ko biết kiếm tiền thì chết cho rồi >"< ngày xưa thì bản năng là đi săn thú mổi ngày . Nhưng giờ đi săn thú thì bị ở tù nên chuyển sang săn tiền rồi
Mà mấy bài viết này mà cảm động cái gì ... tự ngồi suy nghĩ rồi rồi tự chế truyện rồi tự suy diển rồi tự v.v.... rồi tự khóc tốt hơn là đi đọc mấy bài này truyện thì nhiều mà cái nào củng giống như nhau .
thằng này hơi bị ngu học.chắc là học ngu lăm đây.ý nghĩa bài này là đừng chay theo đồng tiền 1 cách mù quán đằng sau sự trưởng thành của chú ta là 1 tình yêu cao cả mẹ dành cho con.thằng ngu.ai biểu mày phải ở nhà phung dưỡng mẹ hay la phai lao vào kiếm tiền thật nhiều.ko biết chia thời gian hả.lúc nào cần thiết ở bên mẹ thì ở.lúc ko cần thiết thì đi mà kiếm tiền.ốc heo mà sủa cho lắm
Bạn này tài nè đọc bài viết này mà rút ra được bao nhiêu đều hay và ý nghĩa mà chả liên quan đến cái bài viết của chủ topic gì hết . trong bài viết chả thấy thằng main đi làm việc kiếm tiền gì cả mà bảo người ta ốc heo :binhsua39:, tự viết thêm truyện à

Last edited by a moderator:
thật cảm động. thank bác đã nhắc nhớ.
Các bác dám đi vay mượn tiền để cho ng iu, hoặc đi vay tiền cá độ bóng đá. Có bác nào dám đi vay tiền để mua cho mẹ món quá đắt giá ko.

Người thân trong 1 nhà thì cần gì phải khổ sở kiểu màu mè khách sáo đấy hở bạn :m122:
Cái gì thiết thực cần kíp thì cứ làm thui. Ko có thì thui chứ có thì bn cũng ko tiếc :binhsua41:

thằng này hơi bị ngu học.chắc là học ngu lăm đây.ý nghĩa bài này là đừng chay theo đồng tiền 1 cách mù quán đằng sau sự trưởng thành của chú ta là 1 tình yêu cao cả mẹ dành cho con.thằng ngu.ai biểu mày phải ở nhà phung dưỡng mẹ hay la phai lao vào kiếm tiền thật nhiều.ko biết chia thời gian hả.lúc nào cần thiết ở bên mẹ thì ở.lúc ko cần thiết thì đi mà kiếm tiền.ốc heo mà sủa cho lắm

chính tả còn viết sai thì dạy đời ai vậy hả bạn trẻ =))

@Chủ thớt: có lẽ 2pic của bạn ko hợp với hoàn cảnh chung của diễn đàn và ngay cả tiêu đề 2pic và nội dung hình như chả liên quan với nhau lắm,mẹ thì ai chả thương,có điều đây ko phải chỗ nói về vấn đề này,và ngày 8/3 cũng qua lâu rồi, cuối cùng vấn đề bạn nói cũng đã có quá nhiều người nói rồi,nên mình nghĩ là ko cần thiết,ok.

lỡ như mẹ của thớt bệnh rồi cần 50 chai chữa bệnh thì đi vào cướp ngân hàng nhĩ =)) cái gì cũng có nhiều cách nhìn mà =))

5h22p đọc cái này , tâm trạng thât :binhsua162:

nhảm vãi đái!!! đúng là trẻ trâu nghĩ được có 1 khúc bày đặt lên đây to toe!!! đọc nhiều sách vào và nghĩ nhiều vào chứ đừng có thấy mấy cái vớ vẩn này là hay cuộc đời không phải là mấy dòng này đâu!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week