Dùng host nào để up phim ?

Google Photos
Mình cũng tính làm site phim cho vui nên cũng xem qua thử thằng này, nghe nói nó xài API của Picasa
K bt vụ mã hoá link (ở ngoài server) thế nào nhỉ, bật f12 network là lấy đc hết link r còn j
K bt mấy site phim, site nhạc lớn ở VN mỗi tháng đóng bao nhiêu tiền mới thoát tội ăn cắp bản quyền nhỉ

bác muốn làm phim.
- team encode
- team sub
- team time
- team upload
nó không đơn giản đâu :D
hdviet thì họ sài máy chủ riêng.
còn hdonline hình như dùng google drive
gg drive bác kiếm mấy tài khoảng sinh viên IT
lưu 10TB lận.
:D

HDO sài server.

HDO sài server.

Uk. Server googlevideo :D

Sao không upload phim lên mấy site pay per tream ấy , Openload chẳng hạn , tốc độ nhanh chất lượng tốt , có thêm 1 cái popunder thôi mà :D lại còn được chút đỉnh khi có người xem nữa mà không lo vấn đề host :rolleyes:

cậu lấy thông tin ở đâu mà kêu nó sắp lên die thế?
Lên dĩa cũng không đúng lắm mà nó update lại để tránh spam cloud đó mà

Chuyển gg từ bao h zậy, hồi trc chạy sv của FPT mà.
mình méo biết. acc mình vip mà nó cũng cho play từ gg.
mà thèn quần này toàn 720p là cao. chẳng hiểu sao. qua nó vì nó update phim nhanh hơn hdviet. hdviet làm ăn lề mề quá.
mà giờ nó lại chơi ggvideo. coi bộ ko ổn lại chuyển về hdviet thôi. chán. thằng hdviet nó encode 1080p ngon. xem trực tuyến mà như tải về.

mà thèn quần này toàn 720p là cao. chẳng hiểu sao. qua nó vì nó update phim nhanh hơn hdviet. hdviet làm ăn lề mề quá.
mà giờ nó lại chơi ggvideo. coi bộ ko ổn lại chuyển về hdviet thôi. chán. thằng hdviet nó encode 1080p ngon. xem trực tuyến mà như tải về.
bác coi bộ rành khoản này, tư vấn hộ e phát ạ, thời gian đầu e chỉ cần khoản 1T thôi bác ạ.

bác coi bộ rành khoản này, tư vấn hộ e phát ạ, thời gian đầu e chỉ cần khoản 1T thôi bác ạ.
Nên up lên google drive nha. Site mới hoạt động không biết có phát triển được không mà đầu tư chi tốn kém.
Khi nào ổn định rồi nâng lên cũng chưa muộn!

Quan trong kỹ năng encode thế nào thoai, 720p vs 1080p mà xem dưới 20" thì cũng như nhau.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week