Suggest Dùng internet banking của ngân hàng nào rẻ nhất

cái internet bank của AGB chỉ để coi chứ có làm đc gì đâu
Agribank là 2 lúa mà, ở nông thôn dùng nhiều.
Phí gửi $ ở bank của nó 22k VNĐ đó. Chát tới óc luôn ^_^ ....
Nó chăn nông dân ở quê như chăn vịt ..

mấy bác cho em hỏi xài Internet Banking của ngân hàng nào tốt mà lại rẻ nhất ?

Em chỉ cần check số dư thôi, ko có nhu cầu chuyển tiền.

Hôm bữa em mua cái card VISA All-For-You của Sacombank qua trustcard.vn tưởng ngon lắm sau check lại thì thấy nó không hỗ trợ Internet banking, SMS banking, muốn kiểm tra số dư chỉ có 1 cách duy nhất là gọi điện tới tổng đài giá 1.500 đồng / phút -> rất bất tiện.

Thêm 1 câu hỏi nữa: mình xài ATM để check số dư thẻ VISA có bị trừ phí không, tại lúc mua thẻ em nạp vào 200.000đ, verifiy PayPal thì nó lấy 1,95 $ sau đó refund lại thì ko nói rồi, mà từ đó trở đi em ko chi tiêu gì trong thẻ cả, chỉ check số dư thôi mà ko phải check ở ATM của Sacombank mà là ACB, tự nhiên thấy tiền càng lúc càng giảm

-> em gọi tới tổng đài thì nó cũng xác nhận là ko phát sinh giao dịch nào ngoại trừ check số dư ở ATM.

mấy bác cho em hỏi xài Internet Banking của ngân hàng nào tốt mà lại rẻ nhất ?

Em chỉ cần check số dư thôi, ko có nhu cầu chuyển tiền.

Hôm bữa em mua cái card VISA All-For-You của Sacombank qua trustcard.vn tưởng ngon lắm sau check lại thì thấy nó không hỗ trợ Internet banking, SMS banking, muốn kiểm tra số dư chỉ có 1 cách duy nhất là gọi điện tới tổng đài giá 1.500 đồng / phút -> rất bất tiện.

Thêm 1 câu hỏi nữa: mình xài ATM để check số dư thẻ VISA có bị trừ phí không, tại lúc mua thẻ em nạp vào 200.000đ, verifiy PayPal thì nó lấy 1,95 $ sau đó refund lại thì ko nói rồi, mà từ đó trở đi em ko chi tiêu gì trong thẻ cả, chỉ check số dư thôi mà ko phải check ở ATM của Sacombank mà là ACB, tự nhiên thấy tiền càng lúc càng giảm

-> em gọi tới tổng đài thì nó cũng xác nhận là ko phát sinh giao dịch nào ngoại trừ check số dư ở ATM.

IB của vietcom nó ko thu phí thường niên nên dùng nó check là ok.
ATM check số dư ở cây ko thu phí, nhưng bạn lưu ý khi check số dư nó hỏi in hóa đơn ko? Nếu in hóa đơn thì nó thu phí, ko in hóa đơn thì ko mất phí.
Còn Visa ATM check số dư ở cây khác bank mình chưa thử nên ko biết, ai biết vào zả nhời cho bạn ấy ^^

Đùng rồi đấy, 8.8k /1 tháng còn hơn mỗi giao dịch bị mất 3.3k, ai ex mà chuyển nhiều IB chắc 1 ngày mất trăm k khóc luôn =))
Thường thì người mua chịu fee, chứ exchanger thì ngta ko chịu fee đâu ::D

Thường thì người mua chịu fee, chứ exchanger thì ngta ko chịu fee đâu ::D
Mấy ông lịch sự toàn chịu fee cho khách thôi =)).
Câu giữ chân khách quen mà =))

được cái cùng tỉnh free, ko mất fee hàng tháng :D

Nếu số dư tk hơn 2 củ ... thì mới ko mất thì phải. Dù sao thì nó chém con người ta liên tỉnh 15.5k /1 phát bù vào phí thường liên.
Ý là ko dùng thì thôi, dùng ông chém thật chát bù lại ^_^

Nếu số dư tk hơn 2 củ ... thì mới ko mất thì phải. Dù sao thì nó chém con người ta liên tỉnh 15.5k /1 phát bù vào phí thường liên.
Ý là ko dùng thì thôi, dùng ông chém thật chát bù lại ^_^
mình tưởng trên 500k chứ, Đông Á cũng chém như vậy mà, thấy VTB thích hợp cho người giao dịch nhiều, VCB thích hợp cho nguoi gia dich it

ACB chuyển khoản ko mất phí. Giao dịch quốc tế USD qua PP tính tầm 21.4 rất là dễ chịu :)
Cứ thử gởi khác tỉnh xem, nó chém 15k, mắc nhất trong tất cả các bank :D

mình thì trước giờ chỉ quen dùng vcb, nói chung cũng ổn, giờ bị thu phí chuyển khoản cũng hơi cay nhưng đành phải chịu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week