Ask Dung lượng của Wupload và pay của 2 host pigshare - usershare

bebebe

Newbie
Reactions
285
MR
0.000
Mình đang chiến Wupload , có bác nào biết Wu giới hạn bao nhiêu dung lượng cho userfree k nhỉ ? và thêm 1 câu hỏi nữa là : 2 thằng pigshare và usershare nó đã pay chưa :D câu này hỏi giùm bà chị bạn đang tính chiến 2 thằng này ^^ Thanks

À mà cho hỏi thêm 1 cái nữa là thằng Freakshare và Duckload có ai đc pay từ nó chưa :D chị của thằng bạn tớ đang chiến mirro 2 con này , chơi tới 6 host lận và cũng bảo là ở nước ngoài tụi nó cũng chiến rầm rầm Duckload , còn thằng Freakshare thì k biết ra sao ? thấy mấy trang lớn cũng có 1 số Pro chơi thằng này :D tớ nghe tới đó thôi :D Ai có kinh nghiệm hoặc chiến đủ tiền để pay với thằng này thì cho mình hỏi là đã nhận đc $ chưa nhẩy :D Thanks mọi người cho comment

Last edited by a moderator:
hi vọng Wu k giới hạn dung lượng :D

Chưa thấy proof của PiggyShare. Đang chiến nó.

Freakshare tính rank khó phết, cơ mà upload thỉnh thoảng lỗi sạch. Duckload cũng tính rank nhưng ngon hơn upload ít lỗi. Nhưng Freakshare trả bằng euro ^^'

Freakshare tính rank khó phết, cơ mà upload thỉnh thoảng lỗi sạch. Duckload cũng tính rank nhưng ngon hơn upload ít lỗi. Nhưng Freakshare trả bằng euro ^^'

Luôn có sự tính toán hết rồi :D nhưng cái mình muốn nói ở đây là có ai đc pay từ 1 trong 2 host đó chưa , hoặc đã thấy proof ở đâu đó vì bà chị bả nói là bên nước ngoài tụi nó chiến Duckload ầm ầm , còn Freak share cũng thấy nhưng k phổ biến :D với lại thằng Duckload là do người ta yêu cầu nên bà chị mới thêm mirror vào bài post :D

bảo với chị ý là Usershare mới change rule pay anh ạ, min pay 300$, sau này sẽ giảm dần.........................em chỉ biết vậy thôi anh ạ

Con gái mà pro thía cơ hả bebebe . :binhsua53:

Pro thì chưa hẳn ý nhưng mà đc cái post bài thì kinh điển lắm ý :D

---------- Post added at 09:58 AM ---------- Previous post was at 09:57 AM ----------

bảo với chị ý là Usershare mới change rule pay anh ạ, min pay 300$, sau này sẽ giảm dần.........................em chỉ biết vậy thôi anh ạ

Ac ac , pó chiếu :D

---------- Post added at 09:59 AM ---------- Previous post was at 09:58 AM ----------

@bebebe bạn ơi bà chị bạn có nhận đệ tử k ? cho mình nick yahoo học hỏi với !

Bả với mình ref với nhau :D còn nhận đệ tử thì bả k nhận đâu :D vì bả còn chăm vài ba cái site của bả nữa :D ý mà bả dễ thương lắm nghen :D Dân spammer chuyên nghiệp từ các diễn đàn cho đến lúc chơi PTU luôn ý ^^

Chị ý là ai thế anh bebe :( híc, con gái mà siêu thế , k bít sinh năm bao nhiêu nhỉ :( cho em ké làm để tử anh bebe cũng đc, em mới vào nghề mà :(

[/COLOR]

Bả với mình ref với nhau :D còn nhận đệ tử thì bả k nhận đâu :D vì bả còn chăm vài ba cái site của bả nữa :D ý mà bả dễ thương lắm nghen :D Dân spammer chuyên nghiệp từ các diễn đàn cho đến lúc chơi PTU luôn ý ^^

trùi ui đã giỏi mà còn dễ thương nữa ahh ! mún làm quen ghê ! hehe nhận tui làm đệ tử rùi ăn ref mệt nghỉ lun ! giờ ngày cũng ~100$ rùi !

trùi ui đã giỏi mà còn dễ thương nữa ahh ! mún làm quen ghê ! hehe nhận tui làm đệ tử rùi ăn ref mệt nghỉ lun ! giờ ngày cũng ~100$ rùi !
Bác này chém thế. 100$/day thì cần gì sư phụ nữa, mà cần làm quen thì thiếu gì gái xinh, cứ phải dân ptu làm gì

Chị ý là ai thế anh bebe :( híc, con gái mà siêu thế , k bít sinh năm bao nhiêu nhỉ :( cho em ké làm để tử anh bebe cũng đc, em mới vào nghề mà :(

K nhận đệ tử :D sr e nha

---------- Post added at 12:57 PM ---------- Previous post was at 12:56 PM ----------

Bác này chém thế. 100$/day thì cần gì sư phụ nữa, mà cần làm quen thì thiếu gì gái xinh, cứ phải dân ptu làm gì

Bác ý đùa đó mà :))

---------- Post added at 12:58 PM ---------- Previous post was at 12:57 PM ----------

toàn thấy mấy bác thả "dê" =))

theo báo cáo thống kê của mmo4vn đối với topic này thì 30 comment là có 27 con dê =)) há há

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week