Suggest Dùng lưu mật khẩu ở chrome hay cốc cốc có bao h bị lộ mk ko ?

shareall

Senior
Reactions
260
MR
0.109
Google Plus
Follow me on Google Plus
Em thường dùng cái lưu mật khẩu, hầu như ko bao h xóa cookies . mỗi lần đăng nhập vào pp , gmail . thì ko cần gõ lại , liệu như vậy có an toàn ko nhỉ ?

Em thường dùng cái lưu mật khẩu, hầu như ko bao h xóa cookies . mỗi lần đăng nhập vào pp , gmail . thì ko cần gõ lại , liệu như vậy có an toàn ko nhỉ ?

an toàn nếu dùng 1 mình, ko ai động vào máy

rủi ro nếu server của các website đó bị hack dữ liệu, nhưng mà để mà hack dc bọn google, paypal thì rất khó, nên kệ cm nó, dù họ bị hack thì họ sẽ thông báo cả thế giới biết để thay đổi sang mật khẩu mới, nên cũng chẳng lo

rồi rủi ro nếu bị nhiễm virus nó ăn cắp dữ liệu, cookies gửi về cho chủ nhân của nó...

tốt nhất là lưu text vào đâu đó, khi nào copy cho an toàn, tuy hơi mất công, nói chung đc cái "lọ" thì mất cái "chai"

còn mình thì vẫn lưu cookies cho nhanh, việc nhiều ai copy mãi dc

à còn nếu dùng chung mạng của chung cư hay xóm trọ thì có vấn đề gì ko các bác, hay https thì ko sao nhỉ

Cái đó chẳng liên quan gì đền cookies, cơ chế lưu pass trong các trình duyệt hoàn toàn khác cookie.

Dùng máy 1 mình thì chả vấn đề , thói quen của mình luôn check file tải về và check process explorer liên tục nên chả lo virus :)

tại sao bác, máy em dùng 1 mình , mạng chung thôi :D
thánh nào pro sẽ có thể khai thác cache và....kiểu như PM tự động chuyển tiền như và topic trc đây..

Không an toàn đâu:
1. Người khác sử dụng máy có thể vào show password là xong
2. Nếu máy bị dính vi rỉrus, có một số loại virus, sâu nó sẽ thu thập từ dữ liệu đó và tự động gửi đi là xong

Hic hic sao mấy bác ko đưa cho mình cất cho. Nhà mình có 1 cái kho, cái kho đó thúi lắm nên không ai vào đó để lấy pass của bạn đâu.

Inbox để gửi pass nhé.

tốt nhất ko lưu. cũng chẳn nhớ pass trình duyệt luôn. một khi hack chiếm dc máy thì xác định :)

an toàn nếu dùng 1 mình, ko ai động vào máy

rủi ro nếu server của các website đó bị hack dữ liệu, nhưng mà để mà hack dc bọn google, paypal thì rất khó, nên kệ cm nó, dù họ bị hack thì họ sẽ thông báo cả thế giới biết để thay đổi sang mật khẩu mới, nên cũng chẳng lo

rồi rủi ro nếu bị nhiễm virus nó ăn cắp dữ liệu, cookies gửi về cho chủ nhân của nó...

tốt nhất là lưu text vào đâu đó, khi nào copy cho an toàn, tuy hơi mất công, nói chung đc cái "lọ" thì mất cái "chai"

còn mình thì vẫn lưu cookies cho nhanh, việc nhiều ai copy mãi dc
bác này nói là chuẩn rồi .
Nếu ko dính virus hay bọn web kia ko bị hack thì chả sợ gì cả
còn máy có mình bạn dùng ko dính virus này nọ thì có gì đâu dùng chung mạng đã sao pass lưu ở máy bạn chứ có phải gì đâu mà sợ dùng chung mạng, dùng chung mạng nó còn chả biết mình vào web gì nói gì pass mình, ko thì bọn ở quán net chết hết cmnr

Lo gì. Máy bị nhiễm virus thì báo ngay cho công an biết nha.
Bữa nay có công an công nghệ rồi. Báo án cho họ tới lập biên bản cho mấy con virus nó sợ lần sau nó ko đến nữa.

bác này nói là chuẩn rồi .
Nếu ko dính virus hay bọn web kia ko bị hack thì chả sợ gì cả
còn máy có mình bạn dùng ko dính virus này nọ thì có gì đâu dùng chung mạng đã sao pass lưu ở máy bạn chứ có phải gì đâu mà sợ dùng chung mạng, dùng chung mạng nó còn chả biết mình vào web gì nói gì pass mình, ko thì bọn ở quán net chết hết cmnr
dùng Cain & Abel nghe lén qua mạng làn dc nhe cậu..:) và biết minh vào wed gì luôn đấy
p/s: chỉ lấy dc pass ở web thường còn web có bảo mật https thì ngồi ngó :p

dùng Cain & Abel nghe lén qua mạng làn dc nhe cậu..:) và biết minh vào wed gì luôn đấy
ờ vậy hả :p
Nhưng mà biết thì đã sao lấy pass bằng niềm tin :D
nếu hack đc pass lát ra quán net hack hết cmn pass của bọn nó :p

ờ vậy hả :p
Nhưng mà biết thì đã sao lấy pass bằng niềm tin :D
nó lấy pass dc, nhưng chỉ lấy ở nhưng site thường ko có bảo mật thôi bạn
ra google hướng dẫn nhiều lắm. dự 1 số thằng scam sẽ ra google ngay và luôn :D:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week