Suggest Dùng lưu mật khẩu ở chrome hay cốc cốc có bao h bị lộ mk ko ?

lưu kiểu này theo mình nghĩ là lưu trên trình duyệt mà nhỉ, ụa vậy là lưu ở web nó chứ k phải trình duyệt ah
khi bạn login 1 web ko có bảo mật https: và đang bị thằng nào đó nghe lén bằng phần mềm trên, thì dữ liệu trao đổi từ máy và web thì sẽ thông qua máy thằng hack, nó get pass trực tiếp cậu ạ. ra gôgle xem đi, có giải thích ấy

khi bạn login 1 web ko có bảo mật https: và đang bị thằng nào đó nghe lén bằng phần mềm trên, thì dữ liệu trao đổi từ máy và web thì sẽ thông qua máy thằng hack, nó get pass trực tiếp cậu ạ. ra gôgle xem đi, có giải thích ấy
cũng ko quan tâm mấy, vì mạng dùng có mình chả sợ cha con thằng nào :p
Virus thì đầy máy rồi mà máy ko có gì nên cũng ko ngại hehe

Phải xem trình độ cô hàng xóm của cưng thế nào :p Nc là thích lấy thì mấy cái đó cũng ko phức tạp lắm.Còn hack vào data thì hơi khó nhai:rolleyes:

Dùng chung mạng thì khả năng bị hack rất cao nhưng phải là hacker có trình độ cơ.
Còn đối với lưu mật khẩu thì cậu vào Cài đặt => hiển thị cài đặt nâng cao => kéo xuống Mật khẩu và biểu mẩu => Click vào Quản lý mật khẩu... rồi tự hiểu sẽ nguy hiểm thế nào nếu máy bị dính vỉrus và có ai đó xâm nhập vào máy của cậu nhé. Mình cũng rất hay dùng nhưng chỉ lưu những mật khẩu như facebook, forum, blah blap còn các thứ quan trọng như Paypal, PM, gmail mình chẳng bao giờ lưu mật khẩu. Thớt nên đặt bảo mật 2 lớp cho tài khoảng nếu có đồng bộ với Chrome nhé

cứ dùng đi hàng nghìn người lưu mật khảu có phải mình mình đâu

Dùng chung mạng thì khả năng bị hack rất cao nhưng phải là hacker có trình độ cơ.
Còn đối với lưu mật khẩu thì cậu vào Cài đặt => hiển thị cài đặt nâng cao => kéo xuống Mật khẩu và biểu mẩu => Click vào Quản lý mật khẩu... rồi tự hiểu sẽ nguy hiểm thế nào nếu máy bị dính vỉrus và có ai đó xâm nhập vào máy của cậu nhé. Mình cũng rất hay dùng nhưng chỉ lưu những mật khẩu như facebook, forum, blah blap còn các thứ quan trọng như Paypal, PM, gmail mình chẳng bao giờ lưu mật khẩu. Thớt nên đặt bảo mật 2 lớp cho tài khoảng nếu có đồng bộ với Chrome nhé
mình cũng giống bạn chỉ khác là gmail mình lưu thường trực vì lấy được pass gmail còn phải get code = phone thì mới vào dc nên yên tâm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week