Dùng thẻ visa nào để Verified Payza là tốt nhất?

Status
Not open for further replies.

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
cac bác cho em hỏi hiện nay thì nên dùng loại thẻ visa của ngân hàng nào để verified tài khoản tốt nhất?

dùng của acb đi bạn . làm thẻ cũng nhanh mà very good

visa VCB vừa vẻify 3phut xong, heheee:binhsua35:

chắc ko đóa.mềnh nghe nói là 3-5 ngày nó mới gửi mã code cho mà!!!1:binhsua37:

mình vẻify 3phut thoi, no trừ tiền hơn 1 $ và số $ đó là code cho cậu xác nhận payza
nhug cậu phải có VCB online hay dùng dien thoại di dong cung dc

ACB hoặc Eximbank ấy bác, sáng very, chiều lấy code rồi add là xong àh

Code chính là số $ mà nó trừ, mà lúc nó trừ nó hiển thị rồi, chỉ cần nhớ 2 số sau trong 1.xx lấy xx điền vào Enter Code là đc rồi!

Giờ veri PZ nó lấy tiền từ thẻ nhỉ, mất hơn 1.xx$. Đợt trước là nó gửi 0.01$ vào thẻ :D.
Vote cho ACB và Eximbank.

chưa dùng acb để very cho PZ nhưng cũng vote một phát cho nó

Vote 1 phiếu cho bạn xài ACB .... visa debit bạn nhé ^^!

Verify Paypal thì nên xài thẻ trustcard , bạn có thể mua tại trustcard.vn

mua tự động qua bảo kim và bank online , nhận thẻ ngay sau khi thanh toán

chỉ cần số dư 67k là đủ ver paypal rồi , nhận mã code ngay sau 5 phút

ko có thì gọi hotmline của trustcard hoặc sacombank đọc mã thẻ ( ko đọc exp và cvv2 ) họ đọc code cho

nhanh gọn nhẹ

Sau đây là so sánh giữa thẻ VISA của ngân hàng so với VISA TRUSTCARD , đó là lý do bạn chọn chúng tôi

Các thông tin về thẻ visa Trustcard :

+ Hướng dẫn mua thẻ visa trustcard Online , nhận thẻ ngay lập tức :
+ Giới thiệu về thẻ visa internet Trustcard ( Thẻ Visa ảo ) : + Giới thiệu về thẻ visa Trustcard ( rút được ở mọi ATM có logo visa ) :

+ Các tính năng tuyệt vời của thẻ Visa Trustcard :
- Mua hàng qua Internet tại các trang bán hàng trực tuyến hàng đầu thế giới như Amazon, eBay, các trang bán hàng có tích hợp tính năng thanh toán qua ví điện tử Bảo Kim, Ngân Lượng, mua vé máy bay trực tuyến… mà không sợ bị lộ thông tin thẻ hay bị hacker tấn công tài khoản.
- Đăng ký các dịch vụ trực tuyến của Apple Store, Google Play Store, Microsoft Apps Store, Amazon Apps Store, các kho Game Online,... để Download hàng ngàn ứng dụng miễn phí.
- Verified các tài khoản trực tuyến như: Paypal, Payza, eBay, MoneyBookers, Facebook Credit, Google Adwords...

Hầu như bạn không coi nội quy ra gì ? Mình bưộc ban nick vì trước đó đã tái vi phạm nhiều lần: link,PR, không chấp nhận shopcdkey.vn .

Topic closed tại đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week